Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Shy-Rose Bhanji: Amuunga mkono J.Mnyika kuhusu udhaifu wa Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Jun 21, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayawi hayawi huwa!
    Mbunge wa Afrika Mashariki, Mhe. Shyrose katika mtandao wa www.facebook.com amefunguka na kuandika kama ifatavyo katika hii nukuu:- "Mbona serikali
    hawakumuelewa Mnyika
    Bungeni. Kwani si kweli
    kuwa binadamu wote tuna
    udhaifu?!"

    Msemo huu unathibitisha kuwa:-

    1. Rais ni dhaifu
    2. Waziri Mkuu ni dhaifu; jambo Zitto Kabwe alithibitisha zamani.
    3. Mawaziri na manaibu wao ni dhaifu
    4. Wakurugenzi ni dhaifu
    5. Ma-DC ni dhaifu
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.
    ......wote ni dhaifu na wamechaguliwa au teuliwa na Rais dhaifu ambaye pia ni Mwenyekiti dhaifu wa chama dhaifu.

    Ikumbukwe Mbunge huyu (Shy-Rose Bhanji) alichagulia katika upande wa CCM lakini haoni haja yoyote ya kutetea pumba na ndio maana ameamua kusema jambo hili ambalo limesababisha baadhi ya wanachama wenzake wa CCM kujiandaa kuandamana kama njia moja ya kupaka chadema tope pamoja na Mbunge Mhe John Mnyika.

    Kwa upande wa chadema kauli kama hizi ni mitaji mikubwa katika siku za usoni hasa katika vuta ni kuvute za Kisiasa.

    Source:http://m.facebook.com/shyrose.bhanji.7
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hata riziwani ni dhaifu
    Pia msimsahau zamaradi naye ni dhaifu pia
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hoja lege lege!
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    hii nayo siasa
     
  5. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kusamehe wezi waliorudisha fedha za EPA walizokwiba!
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo mbona liko wazi jamani tatizo hatupendi kuambiwa ukweli watu wanapenda kusifiwa na kujisifu 2.
     
  7. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Rais wetu ni dhaifu inahuzunisha sana

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nashangaa wabunge wanabisha wakati mwenyewe hajabisha! Mbona salva hajakanusha!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Shy rose bhanji na yeye pia dhaifu.. kumsaliti ja fary ku enjoy tunda na sugu
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zamaradi amezaa na Ruge na sio Ridhi-One.
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Salva naye ni dhaifu...


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Alimsaliti jafarai kwasababu jafarai ni DHAIFU na Sugu ni IMARA
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Naona likizo yenu imekwisha mumeshaanza tena kulipua makanisa.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hilo halituhusu tunachojua wote ni DHAIFU
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Leo wamemtoa nje ya bunge kwa kusema rais ni dhaifu, LAKINI SIKU AKIFA (God forbid), HAO UTAWASIKIA NA MASIFA YAO... Alikuwa mchapa kazi na tumempoteza mtu mwenye ujasili wa kusimamia anachokiamini... SIIPENDI KABISA HII KITU
     
  17. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salma dhaifu.
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kila mtu ana udhaifu!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hoja ya kitoto kabisa hii...hii inanikumbusha wakati nipo darasa tatu tunga msamiati kutumia neno dhaifu.
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    So what?
     
Loading...