Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe..rajabu..KATULETEA BAJETI YA PROF LIPUMBA.. NAOMBA SERIKALI IKUCHUKUE..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 20, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo muheshimiwa rajabu mbunge kwa tiketi ya cuf.. Amesema kuwa kuna bajeti imeandaliwa na prof..LIPUMBA... KWA mwaka wa ffha 2012/13.. Kutokana na bajeti ya ccm kupingwa vikali NA VYAMA PINZAN NA BAADH YA WANA CCM WAZALENDO kukosolewa mno na bajeti ya upinzani.. Nayo inapingwa na ccm.. Kwa hiyo amependekeza.. Itumike bajeti ya mtaalam mahiri wa uchumi PROF. LIPUMBA..ILOYO ANDALIWA HIV KARIBUNI YA MWAKA WA FEDHA 2012/13..! NI JAMBO LA MAANA MI NAKUBALIANA NAE KWA KUWA MHESHIMIWA LIPUMBA ANAHESHIMIKA DUNIANI KOTE.. KWA H!YO ANAWEZA AKAWA NA JAMBO JIPYA NA MASAHIHISHO YA TULIPOKOSEA NA KUTUREKEBISHA TUKAFIKA TUNAPOTAKA KUFIKA KWA MAENDELEO YA TAIFA ZIMA! MY TAKE TU MPE NAFAS LIPUMBA ATUSAIDIE NI MUDA MUAFAKA.. MWANA JAMIFORUMS NIN MTAZAMO WAKO KATIKA HILI TUMPE LIPUMBA ATUSAIDIE AU TUENDELEE KUZUBAA?
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani ccm na cuf kila mmoja ana bajeti yake? na kama cuf wana bajeti yao itakua sawa 2 na ya ccm
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    ilete hiyo bajeti wadau waidadavue isije kuwa ni ileile ya magamba!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lakini CCM na CUF si wanandoa tatizo liko kwa CCM kuongea na Mke wake amsaidie mbona hata kwenye familia wakati mwingine mwanamke hua anafanya vizuri kuliko mwanamme
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Budget ya CCM ndo hiyo hiyo ya CUF, hawa jamaa wasitudanganye!!!!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jk aliipokea ILAN ya cuf,,so si vibaya wakiichukua bajeti
     
  7. B

    Blessing JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyo Mhe. Rajabu amelewa kabisa ---- yani yeye ni mpinzani alafu anadharau upinzani kama sio ujinga ni nini ??? Kuwani anafikiri hawa Wafisadi wampokea hoja yake kupeleka Budget ya Prof. Lipumba ??? Aise kuna wengine Bungeni ni mayai kabisa. Sijui kama fikira zao uko sawa kweli ???:spider::couch2:
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fungu la kuimarisha Uamsho lipo?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Mume na mke hupanga bajeti pamoja.
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uamsho hao
     
  11. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasingem consult wakati wanaandaa bajeti yao
     
  12. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla hawajakataa au kukubali ni vyema waisome kwanza na kuielewa na kuichambua kusema ccm na cuf wamefunga ndoa kwenye hili la maslahi ya taifa jamani sio la kupuuza. Ni vyema nao wakasikiliza ushauri
     
  13. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni bora wailete tuione sote ni wa tanzania ni wamoja tuna mkubali Lipumba. Na mchango wake tuna ukubali pia CUF tunaikubali ni chama makini. Tuacheni mzaaha kwani wabunge wote wa CUF hawaungi bajeti iliyo wasilishwa na mgimwa.

    Huku bajeti kivuli imethibitika wazi kuwa ina mapungufu makubwa licha ya Zitto kuomba radhi kwakutoa uwazi wa mapungufu ya bajeti aliyoiwasilisha
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kumpa lipumba nafasi ili bajeti yake itumike ni suala zuri sana..ila kwa kuwa WAKUBWA hawataki waonekane wao ni WADHAIFU watampotezea kama hawamjui vile...kimsingi mfumo wote wa utawala ni mbovu tena mbovu sana tu..
     
  15. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli bwanaa umeonge point!
     
  16. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante umesomeka mtaalam kweli lipumba ana mchango wake!
     
  17. h

    hoyce JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwili mmoja
     
  18. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani prof, lipumba anaheshimika duniani kote.. Anaweza akawa na jipya na kutuweka sawa.. Y tusimpe chance afanye mambo sawa!
     
  19. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sureee!
     
  20. t

    tarizle Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wampe nafasi anaweza leta mabadiliko...
     
Loading...