Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Rais: Vunja Baraza na Bunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 21, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Ili uwafunge goli wabaya wako. Tuanze upya kwani sasa unajua urais ni zaidi ya ving'ora na saluti.
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwanza sijakuelewa!

    Ujumbe ume-hang hewani na kama nimekuelewa,hili bunge unaloshauri livunjwe na baraza la mawaziri ndio wafadhili wake wamo humo.

    Changanya mafisadi na wema wote sasa hata kama JK ni mpuuzi, sidhani kama anaweza ku-scoop that low otherwise he will break his backbone!
     
  3. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fukuza hao mawaziri/manaibu na awashitaki mahakamani kama wale wa Benki Kuu walivyo fanyiwa - and those were mere clerks, at least most of them.

    Fanya kweli, raisi, fanya kweli!!
     
  4. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    akivunja bunge na kufukuza mawaziri sina kumbukumbu ya haraka hapa ila nahisi maana yake kikatiba tunafanya uchaguzi tena, itamfanya aitishe uchaguzi....
     
  5. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii iko hewani kweli....ila lazima tucalculate risks na costs za uamuzi unaopendekeza mzee, kwa wakati kama huu sio busara kufanya hivyo, wapo wachache ambao kama JK ataamua kuvaa sura ya simba itamsaidia sana yeye binafsi na chama kwa ujumla...
     
  6. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    He can't
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani hii nchi ina Baraza (la Mawaziri) na Bunge (la Jamuhuri ya Muugano wa Tanzania)?

    Mimi nadhani tuna Chama Tawala ambacho ndiyo Baraza na Bunge.
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Unamwongelea JK huyu huyu au mwingine, "a born again President JK"? Kwa maamuzi yapi aliyofanya kwenye historia yake yanakushawishi kumpatia huu ushauri? Mimi naona unamtumia pongezi kwamba mambo yake mazuri sana kwa njia ya kuzunguka. Vinginevyo uteme mate chini!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa atafumba macho akijuaa kuwa atawabeba hadi apate second term ale vzr kwa kukomba...atoke...hana jipya masha ameharibu kazi vitambulisho amekaliaa.,.....hatoi kitu sababu kampuni yake haimo.....anakwamisha mambo yote ya watu mil 40...sababu ujinga wake bado anamchekeaa......muache aendelee kucheka cheka...ck moja akiwa kisutu tutamtaka acheke cheke nae muace akitoka labd a aondoke tz
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimecheka saana kwenye red hapo
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii statement. Hii miaka minne ya utawala wa JK imekuwa migumu sana maana kashfa zimepamba karibu kila safu ya uongozi.Na kwa bahati mbaya karibu wengi waliokuwa karibu nae wakawa wahusishwa kwa namna mbalimbali. Kwa kiongozi kwenye mazingira yale kuchukua u-turn imekuwa ngumu sana. Kama anaonyesha nia ya kuthubutu, twamuombea kila la kheri.Yote yanawezekana kama nia ipo
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akifanya hivyo goli atafungwa yeye kwa sababu huko nje hajajipanga sawasawa na anajua adui zake are very flexible
     
  13. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK amekuwa mwoga maana kwa sasa nguvu aliyonayo ni ya kikatiba tu ambapo kwa mfumo wa chama chake nguvu ni ya hela, hivyo ni powerless. Akivunja chochote sasa hivi, inabidi akae karibu na wenzie (wanajeshi) la sivyo anawezakupata ya Honduros
     
  14. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama Ngeleja alivyochaguliwa kwa kuangalia sura,si haba hata huyu masha ni sura iliangaliwa ndio maana anachekewa mpaka leo!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo la serikali ya JK na yeye mwenyewe ni kuwa katumia muda mwingi kufukua vimeo vya Mkapa na wenzake akashahau kuwa 5 years sio nyingi sasa akivunja baraza ndo kabisaaaaaaaaaaaa anajipalia makaa ya moto..he is not strong enough to withstand the shocks
     
  16. m

    mimi-soso Senior Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani ataanguka tena bure. Mwacheni nkuu apunzike
     
  17. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baraza la mawaziri ni makada wa chama! Bunge limejaa chama! Hivyo akivunja vyote maana yake amekosa kudhibiti yote mawili.Hana ushawishi tena. Hivyo avunjapo maana yake anakiri kosa. Kwamba hawezi nchi, kwamba ameshindwa, kwamba na chama chake kimeshindwa. Huyu nimjuae mimi, HAWEZI!!!!!!!!!!!!
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh Mpitanjia;
    Mkuu wa kaya hawezi hata kidogo kujaribu jambo hilo. Yeye mwenyewe ni product ya hao tunaodhani anaweza kuwatimua. Mkuu, huwezi katia tawi ulilokalia mwenyewe otherwise utakuwa zuzu
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kama ni sura tuu wapo wengi.. .
    Sema ushemeji, urafiki, umtandao, ushule moja, u- national service pamoja, ndo unaharibu kazi! at last unakuta wote wanaokuzunguka wanajua siri zako mpaka rangi na aina za boxer unazopendelea kuvaa. utakoromaje hapo? utamkoromea vipi waziri ambae unamchukua mwanae kwa siri, ama mkurugenzi flani ambae binti yake anachumbiwa na mwanao? na vipi utamtimua kazi waziri aliyempa ajira mwanao?
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Akivunja vyote ategemee kurudisha watu gani wakati wenye chama na fweza zao ndo hao hao? Ingekuwa enzi zile za chama cha wakulima na wafanyakazi ningesema kuwa Universal set yake ni kubwa na kwa hiyo anaweza kupata watu wengine. Ila kwa sasa Chama ni mali ya wafanyabiashara na baadhi ya makuwadi wanja wanja wachache basi. Hata ikibidi uchaguzi mpya ufanyike, pesa atazitoa wapi? Hujasikia kuwa Kigoda wakati akiwa treasurer wa CCM alienda kuchukua mafweza toka Malaysia kwa wezi wa IPTL? JK is powerless, mwache ajipe raha kwa kucheka cheka kidogo. Labda itampunguzia matukio ya kuzimika zimika!
     
Loading...