Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Rais Shibuda Drogba 'CDM??:"

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Sep 8, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamaa mswahili utafikiri mzaramu kumbe msukuma.....kuna uwezekano mkubwa baba wa kizaramo/kikwere akawaaliibia mamaza fulani wa huku kwa wasukuma....mtu unakuwa mswahili hadi watu wanakuchoka...yaani hadi mdomo umekaa kiswahiliswahili, ukimwona tu sura tu inajieleza hukitaji alete cv.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    khaa...!!!!
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tusidharau kiswahili ndio lugha yetu adhimu. Lugha nyingine ni kama nguo ya kuazima isivyositiri ******.
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anafaa kabisa kuwa rais kupitia CDM
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi waswahili ni watu gani?
    Halafu kuwa msahili ni kilema/dhambi/ugonjwa au?
    Wewe sio mmoja wao?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wewe ni mswahili kwani, au?
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbona Haujajibu swali?
    Mi nimeuliza kutaka kujua nawe wauliza?
     
  9. peri

    peri JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hayo matusi mkuu, inamaana ukikulia zaznibar unashindwa kufikiri?
    Inamaana Seif wa cuf au kiongozi wa cdm zanzibar nao hawajui kufikiri?
     
  10. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    wengi wanatenda bila kufikiri. hiyo inajulikana kwa watu hawa ndo maana ya watu kufananisha na wazaramo au watu wa mwambao
     
  11. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu hapa hata wewe hapa hujafikiri vizuri! sio busara kusema hivi. haya ni machukizo!
     
  12. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Haahhhhhh! Pole mkuu
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi simfahamu huyu jamaa ni nani ila kwa jinsi nilivyobobea katika suala zima la saikolojia ya mwanadamu, naweza kuangalia midomo ya huyu jamaa na kuhitimisha kuwa ni mwimbaji wa taarabu popote aendapo iwe eneo la kawaida au eneo rasmi. Jamani, kwa wanaomfahamu tafadhali nidhihirishieni hitimisho hili.
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ficha upumbavu wako, unajidhalilisha mwenyewe.
    Unadhihirisha chuki iliyo moyoni mwako.
    Ninawasiwasi wewe si raia,Watanzania hatuko hivyo.
     
  15. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Acha hayo leta hoja. Unajua kama 80% they are not dreaming the success and most of them are no achievers. Please, take analysis b4 u come again. Thanx
     
Loading...