Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Nundu Vs Mhe.Mfutakamba hapatoshi!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAKA CHUWA, May 9, 2012.

  1. C

    CHAKA CHUWA Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF;
    Jana tarehe 8/05/12 majira ya saa sita mchana nilikuwa pale chini kwenye jengo la Wizara ya Uchukuzi ilikuwa ni siku ambayo Viongozi waliokuwepo wakiongoza Wizara hizo walikuja kukabidhiana Ofisi na waheshimiwa walioteuliwa kuongoza Wizara hiyo.Nikiwa pale chini ghafla alitelemka Mhe. Mfutakamba kwenye gari na kuelekea kwenye lango kuu la kuingia Wizarani hapo ghafla mhe.Nundu nae alikuwa ameshamaliza zoezi lake la kukabidhi na anatoka kueleka kwenye gari lake tayari kwa kuondoka. Kitu ambacho kimenisukama kuandika thread hii ni hao Viongozi tenawalikuwa mawaziri wa Wizara moja kupishana kama watu ambao hawajuani hata hawajawahi kuonana kabisa katika Dunia hii. Najua katika siasa kuna mambo mengi ya kukwazana hasa katika suala zima la maslahi lakini tayari unga umeshamwagika kuendeleza chuki baina yao sioni kama ni jambo la heri.

    Naleta kwenu wana JF ili tuwashauri hao waliotoswa wasiendeleze chuki kati yao najua hata mhe.Chami na Nyalandu mambo ni yale yale tuwape moyo.
    MWANA JF
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    Siku za mwisho watu watakuwa wenye kupenda fedha, UPENDO wa wengi utapoa
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The way the cookie crumbles....
     
  4. M

    MULANGILA Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yangu macho.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    I like Prof Omar Nundu..the guy seems to have a vision....:flame::flame: kuliko Mfutakamba Athman jamaa ni PhD holder lakini ana mabobish
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizi taarifa si za kweli, ugomvi wao ulishamamlizwa kwa kutumia vikao vyetu ndani ya chama. Usipende kuwagombanisha wabunge wetu
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cha msingi Mfutakamba amgawie Mwenzake japo Milion 700 tu. Aiwezekana achukue 3 Billions peke yake huku Bosi wake akirudi mswaki.


    TUMBIRI wa JF,
    PO BOX - PM JF.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nafsi zao umezikagua???
     
  9. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haisaidii kwa sababu hawatasoma thread hii, hawapo hapa jukwaani!!
     
  10. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwape moyo WA nini ilhali wameondoka kwa Machafu?!! Haijalishi wanahusika kwa kiwango gani lakini kikubwa at least kuna hatua sahihi zimechukuliwa kunusuru inji na walafi. Najua wengi wamebaki lakini mapambano yanaendelea.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sioni sababu ya muhimu kuhangaika kufikiria kuwapatanisha MAJIZI
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Wakawekeane kinyongo na wake zao waone
     
  13. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Kumbe walikuwa na ugomvi hata chama kilifahamu hilo!! Then Chama nacho Hakifai maana walitakiwa kuondolewa mapema na CCM (Magamba)
     
  14. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wote hawakufaa maana walionja kidogo tu wakatunisha misuli kama chui. Especially huyu aliyekuwa waziri analugha za kuudhi hata bungeni analia lia kama mtoto sijui ni toddler ama akulelewe vizuri udogoni. Mtu mzima kama yule kulia mbele ya wanaume wenzio tena kwa kazi ya taifa ni kujikosha uhurumiwe alhali huna uwezo.
    Akafie mbali na huyo mwenzie aliyeongwa na wageni (MUUZA NCHI) kwa trip moja ya nje (KINYONGA)
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,604
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Watayarishie pambano la ndondi za kulipwa ili tujue moja.
    Mimi nitalipia kuona mchezo huo
     
  16. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ugomvi wao siyo kwa maslahi ya umma na tena wote hawana sifa ya msingi ya kuwa viongizi wetu.
     
  17. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mh.Nundu alikua anatetea maslahi ya umma ndio maana CCCC wakaamua kumtumia mwenzake.
     
  18. b

    braza makaptula Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mbona mpuuzi! mwenzio anakwambia alichokiona wewe unabisha ulikuwepo? yani magamba ni taabu tu
     
  19. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa Rais ningempa Mh Omar Nundu uwaziri wa utawala bora. Ni mtu muadilifu asiyependa ubabaishaji.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    too late for him. ajiandae na kuvuliwa ubunge hukop kwake TAnga. kwanza wananchi wake walishamweleza jk kuwa hatakiwi. aende salama.
     
Loading...