Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe NAPE Na CHAIN

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ODD, May 30, 2011.

  1. O

    ODD Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ya kujiuliza hivi.....
    Hivi inakuaje kiongozi kama Nape kuongea na vyombo vya habari huku akionyesha chain .
    Hivi Chama hakina maadili yanayohusiana na mavazi.
    Hivi alisahau au alifanya makusudi.
    Hivi kiongozi mkubwa kama huyo anaonyesha mfano gani.
    Hivi tukisema ameanza kulewa madaraka tutakuwa tumekosea.
    Hivi kama ameanza na chain za dhahabu shingoni baadaye je.
    Hivi akishauriwa kuwa kwa wakati huu chama kinajitahidi kurudisha imani kwa wananchi atasikia.
    Na mwisho hivi ukiwa msemaje wa chama unasema kutoka kichwani mwako tu au unayo sema ni yale ambayo chama kimekutuma
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Maswali yako ni muhimu, lakini yanakosa alama za viulizo mwishoni, na kupoteza utamu wake!

    Jambo unaloliongelea lilishasemwa na Mar.Mwalimu zamani sana!
    Hii ni miiko ya uongozi!...Kuna namna ya uvaaji ambayo hata ukikesha unawahubiri wananchi , hawatakuamini hata kwa neno moja!
    Kumtoa mtu from nowhere, hadi kuwa msemaji wa chama/SERIKALI(ref.ishu ya UDOM) lazima anakuja na mambo ya USWAZI!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mabling bling yanavutia warembo.we hujui chama kilipoteza mvuto
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mimi sijaiona aina ya chain anayovaa Nape, lakini kama ni kuvaa chain tu anafuata nyayo za viongozi wa chama chao kwani wengi tu wanavaa hiyo mikufu ya dhahabu wakiwemo John Malecela, Ben Mkapa na hata William Lukuvi kwahiyo nadhani ni utamaduni wa chama chao!!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Anataka kutupa taarifa kuwa hata shanga huwa anavaa....
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi vaisi vesa ya 'Ukipenda, kipofu unaita chongo' ni nini?
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu,

    Uvaaji wa Mtu hauna uhusiano wowote na Uadilifu wake.

    Sisi tunamtaka mtu Mwadilifu na si mvaa ovyo. Kwa Umri wa Nape, ningemshangaa sana na ningemwona ni Mnafiki wa kutupwa kama angekuwa anavaa makoti eti tu yeye ni kiongozi!

    Chenge anavaa Chain gani? Kutokuvaa Chain kwa Rostam je kunakufanya wewe uamini kwamba ni Mwadilifu?

    Lete hoja zenye kujadilika na si uvaaji au utembeaji wa mtu. Kwa nchi masikini kama Tanzania tuna mambo mengi ya msingi ya kujadili na si kuvaa kwa mtu au kutembea kwa mtu. Vitu vingine binafsi ambavyo havina hathari ya moja kwa moja na kupanda kwa gharama zamaisha naona tuache kuvijadili kwanza, vitatupotezea muda tu. Hapa tujadili kuhusu hizo siku 90 na zile barua alizotuahidi Nape kwa mbwembwe kwamba watawapa Mapacha Watatu zimefikia wapi?

    Mimi nahisi hata hao Mapacha Watatu kwa Nape ni watu wakufikirika tu wala hawajui na anaongea tu kama kasuku kwa utamu wa kupewa hayo madaraka aliyopewa.

    Maadam yupo humu JF, kama si kweli hawajui na anaongea tu kama kasuku basi aandike akiwataja kwa Majina au hata Initials za majina yao.
     
  8. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wabinafsi sana, unafikiri kama anafikiri kuuvika mwili wake na vito vya thamani,
    anafikiri kuupumzisha kwenye kasri la namna gani?
    anafikiri kuendesha gari la namna gani?
    anafikiri kuustarehesha na wanawake warembo namna gani?
    anafikiri kuupa mvinyo mzuri kutoka nchi gani?
    Kichwa kinachofikilia haya, kinaweza kubaki na space
    ya kufikiria juu ya
    mfumo bora wa elimu,
    namna ya kuinua kipato cha watanzania, n.k
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kaka ako?
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bado kijana .... unashangaa nini? Juzi juzi alikwua UDOM.. kwenye kiwanda cha urembo!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    piga micheini ya gold mzeya si wamekuchagua wenyewe? lakin ukiwa mpiga kazi hizo chain hakuna mtu atakayeziona
     
  12. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    siku zote huwa anafaa cheni na kupaka karolaiti mwanaume inabidi kujiamini kuwa asilia hivyo vyafaa kina dada..
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni personal life yake, na haihusiani na mambo ya chama. Ni kijana, na bado mdogo, kupendeza ni haki yake
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  15. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani si anamuiga baba yake mzee Ben, mbona yeye hamkumwambia.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    mbona kama ya kischana cheni yenyeweee?
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    watakuwa wanamshikisha ukuta
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wacheni ujinga, kuangalia personal life ya mtu. Kuna mengi ya maana mbona hamyafuatilii na mkatuwekea humu ili jamii ipate kufaidika. Eti ooh Nape kavaa chain mara kavaa shanga. Upuuzi mtupu. Kama hamna cha kuandika si bora muwe munasoma tu. Halafu siku hizi humu jamvini mumekuwa na mambo ya kitoto na wale members wakubwa nao wanashabikia. Hivi tunataka kuharibu ile dhana ya GREAT THINKERS? Jamvi limevamiwa jamani tujihadhari.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,549
    Trophy Points: 280
    nadhani hawa wanaomponda ni CCM wenzake, namashaka hasa na wale UVCCM wa arusha ndo wanampaka matope bwana Nape.
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    'Ukichukia chongo unaita kipofu'
     
Loading...