Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe naibu waziri wa mawasiliano....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Jun 21, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kwanza nikupongeze kwa kuteuliwa kwako kushika nafasi hiyo. ingawa nilipata wasiwasi kwa uteuzi huo.

    ni wapi wasi wasi wangu ulipojikita na nikajiridhisha niko sahihi

    wewe ni naibu waziri (wa serikali) nilitegemea ulipopata uteuzi huo tu utazungukia taasisi zilizo chini ya wizara yako, ulifanya hivyo lkn kubwa lililobeba wasiwasi wangu, ulifanya ziara airtel, zantel na vodacom lakini taasisi iliyoko chini ya serikali TTCL HUKUSHUGHULIKA NAYO, ukalala mbele bungeni.

    Muda tukawaona vodacom huko mjengoni(.............?)

    TUNATEGEMA MAFANIKIO MAKUBWA CHINI YA UONGOZI WAKO HASA KWA TAASISI YA UMMA.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waziri hana jina..................
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa nyoka si ni nyoka, ukitegemea samaki kwenye kizazi cha nyoka utatia shaka sana. mtoto wa YM yule kilaza wa kutupwa, mlopokaji, mvivu wa kifikiria, leo awe kipanga ajabu japo yaweza kuwa kweli.

    Kama baba yake ni feki , Tz yote inajua na yeye JM ni kipanga je, umeshawahi kumsikia akimkosoa baba yake??? kama ameshindwa kitu kidogo kama hicho forget kuhusu kuwa kiongozi bora. TUSAHAU, time will prove me right.

    Bia ile ile kwenye chupa ya kopo.
     
  4. w

    warea JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui magamba wanawatumikia wawekezaji?

    MAWASILIANO ni voda, airtel, tigo ... akitoka hapo anaenda kuwafanyia mpango TCRA au TIC
    KILIMO KWANZA ni wawekezaji toka magharibi na mashariki, na kuwaunganisha na TIC
    MADINI, UTALII ni hivyo hivyo

    Shule na vyuo vyetu hakuna anayehangaika navyo kwa sababu wawekezaji wapo watakuja kuchimba madini, kujenga, kulima na kutuwekea mawasiliano
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aje kwenu mtampa nini nyie kulingana na wale wenzenu! Poleni sana
     
  6. t

    tara Senior Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata TIGO nao aliwasahau?
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...