Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Mkapa Umejidhalilisha!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ileje, Apr 2, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ukiwa kama rais mstaafu na amiri jeshi wa majeshi ya ulinzi na usalama unatakiwa kuwa mshauri mkuu na mlezi wa viongozi wa kisiasa wa vyama vyote bila ubaguzi. Unatakiwa kuwa encyclopedia kwa mambo yote muhimu ya kitaifa.

    Kuendelea kushiriki kwako katika harakati za kisiasa kunakuondolea sifa ya kuwa kiongozi mstaafu! Kuendelea kutoa matusi na kejeli kwa vyama vya upinzani kama ulivyofanya Igunga na Arumeru Mashariki kumekuondelea heshima kwa jamii! Kuendelea kuwashambulia kwa kejeli wanasiasa binafsi kunaonyesha jinsi usivyo na busara! Kuendelea kujisifu na kujigamba namna ulivyotumia vibaya ikulu kujinufaisha na kuwaita watanzania wote kuwa ni wavivu wa kufikiri ni utovu wa fadhili na heshima uliyopewa na watanzania.

    Nakushauri kaa chini na ujirudi kwa kuwaomba radhi Watanzania! Watanzania wana mioyo ya imani watakusamehe!
     
  2. N

    NAT New Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukweli kabisa ....before nilikuwa namheshimU BWM lakini kwa sasa heshima yangu kwa sasa nimeitoa kabisa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aibu ukubwani haifai!
    Mtu mwenyewe tumbo kubwa vile, anajitafutia kashfa ya nini badala ya kuccheza wa wajukuu kwake?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hana hadhi ya kuitwa Mheshimiwa.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kikwete mtu wa ajabu sana..af yeye katulia kimyaa kma hayupo wakati mzee wawatu a dhalilika..jamani
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Kama ni fadhila anazowapa CCM kwa kutomfungulia mashtaka kwa kutumia madaraka yake vibaya akiwa Ikulu, basi ajue kuwa mashtaka yapo palepale na yatafunguliwa baada ya CCM kuporomoka kutoka madarakani 2015!
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasiki yu hoi toka jana usiku eti plesha inapanda plesha inashuka. Kisa boy wa mzungu kawa mbunge. k4c
     
  8. s

    shayobaro New Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita ya panzi karamu ya kunguru! wanapopoana wenyewe, nasi tuliokuwa underdogs tunaendelea kukomboa nchi
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Binafsi namkubali sana huyu mzee kwa mambo mengi hasa uchumi na mipango ya maendeleo lkn zile kauli kweli ameni disappoint sana. Kwa heshima yake cdhani kama ilikuwa busara kudeal na personalities jukwaani badala ya kujikita kwenye sera na labda ku substantiate weakness za oponenents. Too low for him. Labda ndo mapungufu ya kibinaadam au alishauriwa vibaya na wachora ramani ya ushindi kuwa hiyo ndo approach sahihi kutokana na nature ya audience!. Tena huyu walitakiwa kumficha kama silaha yao ya mwisho 2015.
     
  10. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nasikia mdudu wake hasimami barazani
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha..kauli zako tam tam ka za lusinde!!
     
  12. t

    tukunyala New Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kajiharibia vibaya, asipojiangalia ataamsha hasira za watanzania wanaopenda afikishwe mahakamani kwa kufanya biashara akitumia vibaya nafasi ya kukaa ikulu.vinginevyo ajitathimini upya,atulie aendelee kula pension yake taratibu.mambo ya siasa za kuchafuana na kutukanana awachie akina lusinde ambao wanaichimbia ccm kabuli bila kujua.
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aah huyu mzee kajishusha sana...

    akome na mbio zake za sakafuni:bounce:
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Movement for CHANGE,
    Movement for CHADEMA.
     
  15. S

    ShockStopper Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hajakaa kimya, anacheka kimoyomoyo, yeye ndiye aliyemchomekea.
    Kisa? BWM alimcheka JK alivyonangwa na EL kuhusu Richmond kwenye kikao kule Dodoma.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ati! LOL!
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wamelewa madaraka wanadhani Tanzania ni yao sasa watakiona cha moto, Mwenyezi Mungu ameamua kuingilia kati.
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    SS umesema kweli Jk kamfanya mbaya sana BWM. Kamam ulikuwa kichwani mwangu. Maana Mkapa ndiye aliyekuwa role model na hivyo watu walikuwa wakimnanga JK kuwa kwa nini usiwe kama Mkapa? Sasa hivi kamfanya aonekane wa hovyooooooooooooooooo kuliko hata Livingstone...........Lusindo!!!!! Kwa kiswahili tunasema "amemchomesha" jamaaa kamuuzia issue.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Misdhani kuwa BWM anapenda kufanya kampeni,issue ni kuwa analazimika since anapigwa bit kuwa usipoenda wapinzani watakapo chukua nchi ile issue yako ya kumiliki Kiwila watakusweka Lupango.
    So whether apende au asipende lazima ajumuike na wana CCM wenzake ata kama ni kwa shingo upande
     
  20. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kiwango alichofikia Mzee Mkapa, hastahili kusamehewa wala kuheshimiwa.
    • Ana ubabe wa kifisadi
    • Ni mjeuri asiyekiri makosa
    • Mdhalimu na mbadhirifu
    • Ni nembo ya utawala mbaya na ndiye aliyewahi kufanya dhambi kuu ya ufisadi; kujimilikisha mgodi wa Kiwira
    • Hana moyo wa toba na ndio maana pamoja na madhambi yake yote na makosa (kumbuka dhambi na makosa ni vitu viwili tofauti) hajutii na anatukejeli
      • Makosa ni yale unayotenda kwa kukosea kwa bahati mbaya. Hukuwa na nia ya kuharibu, imetokea
      • Dhambi ni kujua jambo ni kosa na ukafanya kwa makusudi
    Mkapa hafai kusamehewa maana hajaonyesha kutambua makosa yake na hataki kujutia dhambi zake
     
Loading...