Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe,,mbowe... Bungeni live bila chenga ,,mjengoni dodoma;

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge kupitia tiketi ya chadema.. Mhe, mbowe,, wa hai,, ameibuka bungeni na kuipa makavu live,, bila chenga serikali ya ccm,, kwa maovu yake,,,na madhambi yake..
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimempenda sana kwa kulifunda BUNGE na Viongozi wake. Nimependa pia alipokosoa kitendo cha dharau kilichoonyewshwa na Nchemba kwa kuchana na kuitupa bajeti ya kambi ya Upinzani. Anaongea kwa umakini na kutulia sana.
     
  3. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amesema udhaifu wa serikali yetu,,, kukopa hovyo,, kujipendekeza,,, na amewakanya wabunge waheshimiane,, na wau heshim upinzani,, waeshim kazi zao,, na wawe na nidham,, na amesema majuto ni mjukuu,,,, kwa serikali ya ccm,,
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbowe Jembe amaetulia sana anakata nyanga kwa utaratibu kamsumari kanaingia kama baridi ya mufindi inavyoingia kwenye mifupa!Chungu lakini Dawa!
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Saut ya zege, movement zake siku hizi zinanikosha, well done kamanda Mbowe!
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    100% president 2015
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    mara ohhhhhh mbowe kakimbia bunge mara oohh kajificha...
    poleni sana ccm...moto aliouanzisha MNYIKA HAUZIMIKI..ngoja mbowe awachane sijui nae mtamtoa bungeni??
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawakukosea kumchagua kuwa mwenyekiti wa CDM. ni mwenye hekima na busara, na tuwaache wenye kudharau kazi za wengine kama akina Nchemba wanaothani siasa ni kuongopa na kujisifia mwenyewe.
     
  9. l

    lost account Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe kaonyesha busara za hari ya juu, nashangaa kaja ngeleja karudia yale yale, nahisi ningekuwa humo ndani uvumilivu ungenishinda.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtafaruku mkubwa wazuka Bungeni baada ya Lissu kutoa ufafanuzi kuwa ile si bajeti mbadala, bali ni mapendekezo katika bajeti ya serikali. Na Wabunge wa CCM wanapotosha wananchi na kuwaambia wapinzani ndiyo wanapotosha. Kipengele cha kutoonyesha mapato kimeleta mtafaruku sana. Halima Mdee amemponda waziri Ngeleja kwa kutochaguliwa tena baraza la mawaziri na kuongeza mtafaruku mpaka Spika akamuamrisha afute hiyo kauli kabla ya kutoa taarifa ya ufafanuzi wa marekebisho ya kipengele cha mapato ambacho kilishatolewa ufafanuzi. Mdee ameonya ya kuwa, kama mtu huna update ya jambo husika, basi usitumie ukumbi wa Bunge kujitafutia umaarufu.
     
  11. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakimbize kamanda wachape mawe hao vilaza kazi yao ni ndiyooooo na na kusinzia bungeni sijui wanaokaa nao karibu hawapati kale kaharufu kachafu chafu kanakotokana na muscle release.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya haya mtujuuzeee......
     
  13. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbowe ni komando tu.. Wa masafa marefu..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...