Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe.Mallah na mfano wa mimba ya mwanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 22, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikijiuliza sana Mhe. Malla alikuwa na maana gani alipofananisha mgogoro wa Madiwani na mtoto wa shule aliyerudi nyumbani na mimba kwamba mzazi hawezi kumfukuza. Anataka kutuambia yeye na Madiwani wenzake baada ya kutembea na CCM na kupata hiyo mimba isiyotarajiwa sasa anataka kuilazimisha Chadema ikubali tu pasipo kuulizia kulikoni au ilikuwakuwaje hiyo mimba ikapatikana matunzo yake yakoje nk. Hata kama ningekuwa mimi ndiye baba Chadema nisingekubali. Ebo!!!!!
     
  2. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Utakataa kwa sababu humjui baba wa mtoto au? Maana hapa baba wa mtoto anajulikana na mwanao ndio huyo kitumbo kinaonekana na mjukuu yuko njiani. Hebu sema tena utakataa kwa misingi gani?
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumjua Malla kwa undani tembelea Arusha kuna baa moja maarufu katikati ya jiji inaitwa HOUSE OF WINE hapo ndipo anapopooza koromeo lake baada ya pilikapilika zake.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni simple kama baba wa mtoto anajulikana na msichana anaonekana kumpenda aliyempa ujauzito nitawatakia maisha mema yaani Malla na CCM.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchezo walioucheza wana magamba ktk skendo ya Arusha hatimae imekamilika. Mallah kategwa then kategeka.. Wananchi kazi imebaki kwenu kuamua!
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo amekili makosa?

    Je ameshaomba radhi kama alivyotakiwa kwenye barua?
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ndallo tutake radhi!!!!!!!!!!!!. Huyu Bwana ana baa yake inayoitwa Pentagon si kweli kwamba huwa anashinda house of wine .
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Tatizo hapa anatakiwa auwe kichanga kilichoko tumboni na bila hivyo haruhusiwi kukanyaga home sasa atafanyeje?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni jibu zuri sana mkuu Feedback ila huoni kama ishatokea dosari katika familia yaani cdm..
     
  10. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Lakini bado mtoto atakayezaliwa ni mjukuu wako! Utamwita mwana-haramu mjukuu wako?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Achague moja akubaliane na masharti mapya nitakayompa yakiwemo kuomba radhi (barua) au aongozane na aliyempa mimba(CCM)
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I want to keep my family clean aende asije kuambukiza na wadogo zake na hilo litakuwa fundisho pia kwa atakaowaacha huo utakuwa ndio msimamo wa familia.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Definitely mtoto wa nje ya ndoa ni haramu vyovyote utakavyompamba hata maandiko matakatifu yanasema hivyo.
     
Loading...