Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Maige unatania au wamaanisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nsangaman, Jan 28, 2012.

  1. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika taarifa ya habari tarehe 26.1.2011,waziri Maige akiwa Hifadhi ya Taifa Saadani ulio agizo kuwa TANAPA iajiri wananchi wanaoishi karibu na Hifadhi hiyo, marufuku kuajiri wasio wakazi wa karibu na Hifadhi.
    Hivi Mhe.Waziri ulikuwa unamaanisha au ilikuwa ni kipiga changa la macho wananchi hao mbele ya Mbunge wao mhe.Pamba?
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kachemka
     
  3. k

    kipinduka Senior Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ulitakaje?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alikua Ana wabeep.
     
Loading...