Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe, Maghembe amependekeza kuanzishwa kwa tan-water kama ilivyo Tanroads...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jul 11, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Profesa maghembe waziri wa maji alisema bungeni jana wakati muafaka umefika kwa wizara yake kuanzisha tan-water.. Kwa ajili ya kurahisisha, kuharakisha usambazaji na utekelezaji wa miradi ya maji.. Visima, na mabwawa.. kama ilivyo tanroads hasa kwa kuzingatia majukumu ya tanroads, mchango wake na umuhimu wake katika wizara ya ujenzi.. Naunga mkono hoja asilimia101% .. Tanwater itatusaidia kuondoa kero za maji mijin na vijijin kwa sehemu..
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pale juu ni TANROADS sio tanaroads.. Tafadhali
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Magimbi ni zao ambalo halifahamiki sana na halina nafasi kubwa sana katika mazao. Ni nadra sana kupata faida kutokana na biashara ya magimbi. Gimbi haliuziki wakuu
     
  4. i

    iMind JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni wazo zuri.
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yani Prof ndo uwezo wake wa kufikiria umeishia hapo kwani izo MAMLAKA za maji (SHUWASA,MUWASA,KASHWASA,DAWASA,DAWASCO,MTWAWASA,MOSHI WASA, ARUSHA WASA, MBEYA WASA) zilizotapakaa nchi nzima kazi yake ni nini? au ndio kujitengenezea mazingira ya kuiba kodi zetu jamani kweli hawa watu ni DHAIFU.
     
  6. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni wazo zuri na jema linajadirika na kutekelezeka
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani, tuna mamlaka za maji nyingi kila sehemu, ufanisi wake ukoje, mbona ni karibu 10% efficiency? Kwa nini hazifanyi vizuri, aseme tu kuwa kaona ndo sehemu ya kuchomokea huko na bajeti yake pia kaona ndo sehemu ya kutafunia pesa kwa mgongo wa jina jipya!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hizo ni mamlaka za mjini!sasa vijijini ndo tanwater itaongoza na hizi zamijini nadhani zitafutwa!
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu tuta anzisha hadi TAN-ELIMU, TAN-KILIMO, TAN-UMASIKINI, TAN- POLISI,\

    KIla mtu akishindwa majukumu yake tutaenda kuanzisha TAN-....
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Prof Maghembe angepelekwa Ujenzi sasa hivi pamoja hata hiyo TANROADS ingekufa. Huyu Prof sijui alipataje u-prof wake, maana hana la maana alilofanya tangu aingie kwenye executive. Hata wangeanzisha TANWATER 10, chini ya Prof Maghembe ni kupoteza kodi ya walalahoi.
     
  11. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumpe mudaa, amekaa bungeni huu ni mwaka wa saba na uwazir.. Amekuwa mbunge tangu 2000, labda tumuongeze miaka 3, ijayo he must do sumthing
     
  12. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    labda muda wa resign hana lolote mharibifu kwenye elimu aliharibu mitaala,napata shaka na u-profesa wake
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aisee umesema kweli......halafu yanamea sana kwenye majitaka

    [​IMG]

    Labda uwe YANGA au CCM ndio utanunua

    [​IMG]
     
Loading...