Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Komba na kibao wa Uhuru

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Oct 6, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhe.J.K (Komba) ndani ya TOT na kibao cha miaka 50 ya uhuru ni burudabni tosha..presha inapanda, presha inashuka!.

    KibwagizO: " tazama, mabarabara, Jakaya, Kwenye Kilimo, Mrisho, nayo Madini, Kiwete mwenye macho aambiwi tazama!!" .


     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wadada alionao kwa kibao icho wamejichubua!
     
  3. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mzee kachoka,hamna kitu kwenye hiyo track...zee shobokaji tu lile.....anatetea kitambi tu ,ni hard kuki-feed aisee...
     
Loading...