Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Kabwe Zitto Live ndani ya Jahazi la Clouds FM!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Feb 13, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wale wenye access sikilized Jahazi la Clouds FM, Mhe. Kabwe Zitto yuko live ndani ya nyumba anashuka na nondo za kufa mtu!
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Dhu mpaka hapo sijapata kitu ................. Unajua wengi tunategemea mtandao!!
     
  3. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Clouds FM

     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akitoka hapo aende radio Uhuru akamwage nondo za kufa mtu. Utakapo ona Nancy Pelosi anakwenda kwa Rush Limburg kumwaga nondo basi ujue kuna something!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Iyo radio huwa sisikilizi,hata kamanda wangu lema endapo akitangazwa kuwa mgeni ktk iyo studio kesho sitawasikiliza.dats maggamba media
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nimemsikiliza lakini nimefunga redio alipoanza kumtetea Chami. Jamaa (Zitto) hana msimamo kabisa.
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimsikilize Zito?huyo ni gamba ndani ya CDM,naona kaamua kutumia radio ya chama chake kinachomtumia
     
  8. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo mwachageni hamjamjua tu
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekusikiliza ulipokuwa unahojiwa na Kibonde clouds fm.

    Mkuu nahisi kama unajisahau sana au hujitambui kama unaongoza kwa kusingiziwa mambo kibao kama ulivyodai unanifanya nifikiri mara mbili juu yako. Hivi unajua wajibu wako? Hivi unajua kwamba wewe ni mwanasiasa wa upinzani? Hivi unaelewa wewe tunakujua kama mmojawapo wa makamanda mlio mstari wa mbele huku tukiwafata nyuma? Ulitaka usifiwe na nani sasa? Mbona wanasiasa kibao wanasingiziwa mambo mengi na wako kimya kwa sababu wanajua ndio kazi yenyewe?

    Mkuu nakushauri kama unataka maisha easy na soft ingia CCM ili ukasifiwe kama yule kilaza uliyemtaja kwamba ni "mwanasiasa kijana''. Wanasiasa kama wewe mtatuponza sana nyie. Mwisho wako kisiasa sio mzuri unless ukubali kubadilika
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ndiyo ipi hiyo, Zitto hana tofauti na mbunge wangu Shibuda....
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ungemsikiliza toka mwanzo ungemuelewa ..hata chami nawe aliongea kuitetea serikali
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zitto ni mwanasiasa makini sana na nyota yake inaweza kumfikisha mbali sana.

    namshauri kupunguza kuongea mambo ya chama bila kufuata tarataibu au kupata muafaka wa chama itampa shida kwa sabau vyama vina makatibu mwenezi. mfano, suala la kusema Regia ndiye alianzisha mchakato wa kwenda kwa Rais wakati kipindi hicho alikuwa anaumwa hadi akaplekwa India pengine kuna jambo lilimpita lakini pia suala la Downs na posho za wabunge amelisemea sana kwa mamlaka.

    Bado namkubali Zitto.
     
  13. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto bwana!
    Anatumia nguvu nyingi sana kuwahadaa watz.
     
  14. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima aitetee serikali yake na ma sisiemu
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimesikiliza akiangushia mabomu TBS ampapo panasadikika pameoza kwa uozo kila kona

    Licha ya kupewa mwamla ya kudhibiti viwango vya vitu sasa imekuwa ni dili kwa mafisadi.

    Hongera Mh. Zitto Kabwe!

    Viva Wapinzani!
     
  16. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe rigid kubali mawazo tofauti, utaburuzwa wewe!
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Niburuzwe na nani kakakuona? Aftraw siwezi kumsikiliza zitto coz anaihujumu chadema.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    watanzania tuna safari ndefu sana kuielewa siasa.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu Director1. Nimemsikia Zitto kusema ukweli amekwenda a step ahead amesisitiza change ya mind set kutoka kulalamika na kwenda kwenye kutenda positive affimatives for the better of Tanzanians.

    Amewasisitiza redio ya vijama, Clouds FM
    kuwaita wabunge vijana sio kuwasifu bali wamwage issues.

    Kesho ni zamu ya January Makamba!.
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu umepotea.
    "Keep your friend close, your enemy closer"
     
Loading...