Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Kabuzi Rwilomba is no more!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 12, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa zinatinga hapa kuwa Mbunge wa Busanda (CCM) ameaga dunia muda mchache uliopita akiwa India alikopelekwa kwa matibabu.

    Awali alilazwa Hospitali ya Muhimbili (Dar es Salaam) ambapo alikuwa anasumbuliwa na kwikwi isiyokatika (isha) na mwili ulikuwa na magamba kitu kilichodaiwa ni 'aleji' ya dawa.

    RIP Rwilomba
    [​IMG]
     
    Last edited: Mar 12, 2009
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Ooh my God,

    Aisee,

    Invisible nimepata Habari hizi kwa mshtuko mkubwa sana kwa kuwa Mhe. Kabuzi nimefahamu kw amuda mrefu sasa.

    Mungu ailaze Roho ya marehemu peponi ,amin.

    MUngu awape Faraja familia ya Kabuzi.. Invisible naomba uniPM na unipe source za info.

    Ina Lilah wa ina ilaihi rajeeon,

     
  3. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema Peponi.Faustine alikuwa Mtu mcheshi na mpenda watu.Taifa limempoteza mmoja wa viongozi wake Mahili.

    Pole ziende kwa Ndugu, Jamaa na Marafiki na watu wote wa Geita na Busanda.
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah Poleni sana wafiwa na Mungu ailaze pema roho ya merehemu
     
  5. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Buriani Mheshimiwa ,Kufa kufaana, Haya tena kinyanganyiro kingine hicho ................. syaaaa kamata.......
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "hakika hiyo ni njia, kila mmoja wetu atapita, muda na siku ndio hatujui". Pole kwa wafiwa.
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP Rwilomba!
     
  8. Guma Mlugaluga

    Guma Mlugaluga Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Rwilomba mbunge wetu shujaa
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP Man!
     
  10. K

    Kijunjwe Senior Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu alitoa na Mungu ametwaa, jina lake lihimidiwe.
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    RIP mkuu.Jina la Bwana lihimidiwe.Alikua amelazwa hospitali gani huku India? Appolo ama?
     
  12. M

    Mabula Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwa hakika tumetoka kwa mavumbi tutarudi kwa mavumbi.mollah awape subira wafiwa na wananchi wa jimbo la busanda geita kwa kumpoteza mwakilishi wao.
     
  13. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana wafiwa wote. Mungu alimpenda zaidi yetu. Mwenyezi Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi. Amen
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RIP Mh Rwilomba
     
  15. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo kwikwi ni kama ile ya marehemu Rehema Mwakangale? Ugonjwa unasumbua huu! Buriani mheshimiwa, Mungu akuweke pema.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Mh.Rwilomba...
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani, hakika maisha ni kitendawili!
     
  18. K

    Kochokocho Member

    #18
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze pema roho ya mpendwa wetu
     
  19. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu ampe heri mbele ya haki, pole kwa Wtz wote,We've lost a man of people. mbele yake , nyuma yetu. Amen
     
  20. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP Mtanzania Mzalendo!
     
Loading...