Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Joseph Selasini na CHADEMA kuweni makini na huyu mtu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 25, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda mrefu sasa tumekuwa tukishuhudia meneno ya chinichini kuwa Mhe.Joseph Selasini kuwa ameshindwa ku deliver kwa Wananchi kama alivyoahidi,au amekuwa 'upande wa serikali'.

    Mimi Kama mwananchi waMahida Rombo ambaye nilitumia nguvu na muda wangu kuhakikisha kuwa CHADEMA tunalinyakua jimbo kwa kishindo naona sasa kuna vitu vinavyoendelea ambavyo ni hatari kwa CHADEMA Rombo na pengine Taifa mwaka 2015.

    Kuna kijana mwenzetu anaitwa Edward Kinabo ambaye aliangushwa kwenye kura za maoni ambaye huyu yupo karibu sana na Viongozi wa CHADEMA ngazi za juu na amekuwa akimchongea wazi wazi Mhe. Selasini maneno ya Uzushi na uongo uliopitiliza. Kwa ushahidi wa E.Mails ambazo amekuwa akizituma kwa baadhi ya viongozi wa CHADEMA hasa John Mrema, Basil Lema na Mhe. Freeman Mbowe ni wazi kuwa lengo lake halikuwa zuri wakati akionyesha nia ya kugombea nafasi hiyo ya Ubunge. Badala yake sasa baada ya kukosa amekuwa akitekeleza mbinu zifuatazo;

    1. Amekuwa akiwapigia simu Baadhi ya Wananchi wa Rombo (Mimi nikiwa Mmoja wao) akimponda Mhe. Selasini na kuwa eti "Alijua tu".
    2. Amekuwa akisambaza E.Mails kwa wanachama wa CHADEMA akimpaka matope Mhe.Selasini (Ushahidi upo Zaidi ya 168mails)
    3. Amekuwa akishirikiana na Mtu mmoja anayeitwa Emmanuel ambaye naye alibwagwa kwenye kura za maoni kwa CCM na kupanga njama kadhaa za kumsemea vibaya Mhe. Selasini ndani na nje ya CHADEMA.

    Kwa ujumbe huu nawatahadharisha Mhe. Selasini na Viongozi wengine wa CHADEMA kumuangalia kwa jicho la tatu huyu mtu mwenye Tamaa ya Ubunge tangu 2010 hadi sasa ameukosa lakini bado anamchafua kiongozi aliyechaguliwa na wananchi bila sababu ya Msingi.
     
  2. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili lisipoangaliwa na kukemewa hatutakwa na tofauti na ccambayo inamomonyoka kila siku kwa ajili ya makovu ya kampeni
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Selasini mwambie aendelee kutoa shukruani... maana list ilikatishwa kutokana na muda....
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wamumpuuze tu kama Shibuda.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Msituumizie vichwa kabisa na haya mambo mkashitaki makao makuu ya chama kuliko kueneza tetesi na sisi humu hatakuwa na msaada zaidi ya kuchangia kiushabiki 2.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Wewe una uhusiano gani na Selasini?
     
  7. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natambua uwepo wenu humu mnaotumiwa na Masalia ya Kura ya maoni lakini mngeonekana wa Maana kama mngetumia uwezo wenu wa kufikiri Kumshauri Mhe.Selasini Badala ya kumchafua... Hiyo haiwasaidii ever!.

    Badala ya Kujenga chama mnaanza kutengeneza makundi ambayo kimsingi ndiyo yanayokiua Sisiemu!... What a shame!:shetani:
     
  8. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeeleza hapo Juu.. Mimi ni MwanaCHADEMA wa Rombo thats all..

    Mhe.Selasini Namtafuta kwenye Simu yake muda mrefu hapatikani mkiweza kumfikishia ujumbe huu nitashukuru!.
     
  9. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kuumia kichwa Mkuu.

    :hat:
     
  10. L

    Luluka JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh!siasa!!!kazi ipo!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwenye namba moja hapo kuna kauli hii ' nilijua tu''

    naomba ufafanuzi hapo maana simu hiyo alipiga kwako....alijua nini....funguka
     
  12. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Wassira alisema...CHADEMA haifiki mwisho wa mwaka itakuwa imesambaratika!kaanza Zitto...Dah
     
  13. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anadai kuwa Alijua kuwa Mhe.Hawezi kuongoza Rombo kitu ambacho si kweli... Anacho Deliver Mhe.Selasini Huku Rombo tunakiona tunaoishi humu.. Yeye Mwenyewe anaishi Dar mbona haji huku kuona kinachoendelea? Kama ana nia njema na Mhe. Selasini kwanini asimpe ushirikiano watekeleze ilani ya CHADEMA na kutimiza ndoto za wengi Rombo???
     
  14. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala si kweli.. Huyu akitia mguu Rombo aje kwa mengine si Ubunge
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumshauri nini? mwambie atekeleze ahadi zake tu... kazi kutoa shkruni dk10
     
  16. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna Ushauri kwa mtu basi huna sababu ya kumkosoa
    "Ikiwa unajua tatizo, na hujui namna ya kulitatua tatizo basi wewe ni sehemu ya Tatizo"
     
  17. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa
    ni
    Vita!.. Kijana anaonekana Wivu umemzidi.
     
  18. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selasini ni mtu mnafki ndani ya chama na amekuwa akitetea posho waz waz nani asiemjua hata ukimsafisha na jiki asafishiki tena ni mchumia tumbo nambari one na si mpambanaji wa kweli hana tofauti na kaka yake lamwai
     
  19. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaribu hii hapa: 00000000000
     
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani eeeh kama anaboronga kipimo ni 2015 mbona unamsemea kwa mdomo wakati sasa hivi kazi na vitendo tu
     
Loading...