Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Jakaya Kikwete ateka Kawe, Ubungo na Mbagala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Sep 4, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Dr. Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na viongozi wa CCM wa Ubungo na Kinondoni katika ukumbi wa Ubungo plaza jijini Dar es Salaam jana.



    [​IMG]
    Rais jakaya Kikwete akihutubia wana CCM wa jimbo la Ubungo, ukumbi wa Ubungo plaza



    [​IMG]
    Kadi za CUF baada ya wenye nazo kiasi cha 80 hivi kuamua kurejea CCM


    [​IMG]
    Wanachama wapya wa CCM wakila kiapo baada ya kutoka CUF uwanja wa Zakheem, Mbagala.


    [​IMG]

    Mwana CCM akita hoja ukumbi wa Nakiete, Mbezi Beach, wakati Jakaya Kikwete alipokutana na wanachama wa jimbo la Kawe


    [​IMG]
    wana CCM wa jimbo la Kawe wakimsikiliza Jakaya Kikwete ukumbi wa Ubungo plaza.


    [​IMG]
    Umati uwanja wa Zakheem Mbagala jana kwenye mkutano wa kampeni wa Jakaya Kikwete



    [​IMG]
    Uwanja wa Zakheem, Mbagala, ulitapika wana CCM wakati Jakaya Kikwete alipowahutubia.

    Picha na maelezo ni kwa mujibu wa blog ya Haki Ngowi

    Hivi hizi kadi za CUF mbona naona mpya sana? Si FEKI hizi?
     
  2. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naanza kuwa na mashaka juu yako.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mimi ndo nakuwa na mashaka na wewe, utakuwa CUF si bure. Wambie viongozi wako watwambie kama hizi nazo ni feki tujue kuwa uchakachuaji wa kadi za vyama umeanza rasmi ndani ya CCM.
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280

    Ukweli ni kwamba watu walewale wanajikusanya (wanapeana ratiba), wanavalishwa uniform za kijani/njano, wanalipwa (ndiyo kuhongwa?), halafu wanazunguka mji mzima (kujaza watu kwenye mikutan0), wanaigiza kuhama upinzani (na kurudisha kadi feki), n.k.
     
  5. R

    Reyes Senior Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadi za CUF zina size ya A4 au changa la macho? siamimi kama kadi zina ukubwa wa daftari
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda, hayo ni maigizo hayo!...
    Ni mipango iliyopangwa ikapangika,..period!
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    I suspected this. Bahati mbaya sijaanza kufuatilia baadhi ya sura kuona kama zipo kila mkutano, kuanzia leo naanza kufuatilia
     
  8. b

    bobishimkali Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haiwezi kufanya mchezo wa kitoto kama unavyodhani.Ni ukweli mtupu kwamba wanachama wengi wa vyama vya upinzani wanarudisha kadi na kujiunga na CCM.Hii ni kutokana na vyama vya upinzani kuwa na migogoro mingi,halikadhalika hakuna matumaini yeyote ya vyama hivyo kushinda kiti cha urais katika uchaguzi wa 2010.
     
  9. b

    bobishimkali Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hayo siyo maigizo,ni ukweli mtupu .Wanachama wa CUF wamemchoka LIPUMBA kwa kuwa ni mbinafsi, anataka kugombea kiti cha urais pekeyake tu,hataki mtu mwingine agombee pamoja na ukweli kwamba amekuwa akishindwa katika chaguzi zote zilizopita .Safari hii atashindwa vibaya zaidi na wanachama wa CUF wataendelea kukihama chama hicho
     
  10. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Sioni hilo tu, ila nashangaa hao wanachama wapya ni kina mama tu, waone kwenye picha, halafu wanaelekea kutokea kwenye imani moja! Ukiona hivi unapata kigugumizi kama kweli ni kwa hiari yao au wameshurutishwa. Pili, nadhani kichwa cha habari kimekuwa 'exaggerated', kufanya mkutano kwenye ukumbi, sidhani kama kweli ni sawa na anayefanya kwenye uwanja kama Jangwani pale. Naamini aliposti hii ana ajenda zaidi ya anachotaka kusema
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Bora aendelee kufanya kampeni huku amekaa....
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Masikini weeee, waone wenzetu ,wamevalishwa kofia na t shirt, basi watauza haki yao, then badae wataanza kulalamika , mara foleni, mara hatuna ambulance, mara jamaa anasafiri sana. huku akiwa keshasahau t sirt na kofia aliyovalishwa. Jamani tutabadilika kweli kirahisi?.natamanni siku moja niamke asubuhi nikute wananchi wote wamefumbuka macho.
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mikutano ya CCM yote ni wizi mtupu, daladala karibu zote jana zilikuwa zimekodishwa na ccm kwa ajiri ya kuchukua watu wa kuhudhuria. Hii ni tofauti sana na CUF na CHADEMA ambapo watu wanajitokeza kwa hiari bila kulipiwa gharama za usafiri au kupewa posho yoyote na vyama vyao
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Weraaaaaaaaaaaaaaa weraaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ama kweli nyani hauoni kundule! Kuna chama chenye migogoro sasa hivi kushinda CCM? Chama gani kilichokimbiwa na makada wake maarifu kushinda CCM?
     
  16. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Halafu wakaenda wapi??????????Cha ajabu wakitoka CCM kwenda upinzani wanapewa ishu muhimu.Wakati ndani ya Chama kikubwa kama CCM wamekuwa proved kwamba hawafai.
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160

    Shangilia Tu. Ila kaka kuna wanaoishi haya maisha, Najua huamini kama hii ni Tanzania, Lakini Hii Ndio Tanzania ya Kikwete Kule Njombe. Watoto wanaenda kubeba Mahindi,


    Mungu tusaidie tuepukane na utawala huu Wa ccm.


    [​IMG] Moja kati ya ajira mbaya kwa watoto mkoani Iringa ,japo ni sehemu ya malezi ila mzigo huu ni mzito sana hii ni adhabu sio malezi tena
    [​IMG] Hata bila punda lazima mkokoteni huu utafika tu hakuna ujanja

    [​IMG] Watoto wakazi wa Wangama wilaya ya Njombe mkoani Iringa ambao majina yao hayakuweza kupatikana mara moja wakikokota mkokoteni wa kuvutwa na wanyama ,wakielekea kubeba mahindi shambani kama walivyokutwa leo majira ya jioni,kwa kawaida mkokoteni huu hukokotwa na wanyama kazi sio binadamu kama hivi
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii kali, siku tatu tu ushaanza kukosa imani na watu.... Ungekaa mwaka je?
    hili ni jukwaa huru na si kwa chama fulani pekee as long as hatupati malaria sugu
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini nafikiri Kikwete ndiye rais anayeongoza kwa kudanganywa na watendaji wake, kuanzia serikalini mpaka kichama!
     
  20. M

    Masauni JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kibonde kweli ,hujui kuwa mpinga ufisadi kwa CCM ni mtu asiyefaa, bali anayekumbatia ufisadi ndio kiongozi mzuri anayekubarika. mifano hii hapa lowasa fisadi papa approved, chenge fisadi approved, kikwete fisadi approved,RA FISADI approved na nk.
     
Loading...