Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Hyness Kiwia (Ilemela) yupo hoi Hospitali ya Muhimbili

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PETERSON, Apr 1, 2012.

  1. P

    PETERSON Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kushambuliwa na Kundi la watu wasiojulikana jana usiku, Mheshimiwa NYNESS KIWIA amehamishwa kutoka BUGANDO na kupelekwa MUHIMBILI kwa matibabu zaidi.

    Mheshimiwa alivamiwa na watu waliokuwa na mapanga, marungu, na silaha zinginezo, wakitokea ndani ya magari mawili na kumzingira Mbunge alipokuwa akirejea kutoka katika harakati za uchaguzi mdogo wa Kata ya KIRUMBA Mwanza.

    Hata hivyo Mhe. aliwasiliana na Mhe. WENJE na MACHEMLI,ili wafike kumsaidia, baada ya kujaribu kuwasiliana kwa muda kuwaita Polisi bila mafanikio.

    Mhe. Kiwia amepata majeraha makubwa kichwani na mgongoni, pamoja na michubuko iliyotapakaa mgongoni na sehemu zingine mwilini, huku jicho moja likiwa na uoni hafifu.

    SOURCE; TBC 1 News!
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ni habari mbaya kuisikia ili hali watu tunasubiri ushindi wa kishindo wa Arumeru na kata kadhaa Mungu amponye haraka arejee kulijenga taifa letu
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jamani ndugu zangu watanzania wapi tunakoelekea kama Taifa? Hivi nani anatuongoza? Tumekosea wapi? upi undugu amani umoja na mshikamano. Akili na busara zetu tumepeleka wapi?
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna wazee wetu pale tutapata update ya afya yake akishafika. Mungu yuko upande wetu.
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ccm wana nafasi? Pole sana
     
  6. e

    elly1978 Senior Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana Kamanda, nimeamini ukombozi wa kweli lazima damu imwagike
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi naona wanadhidi kuthibitisha kwamba wao ni watu wa kubwabwaja kuhusu amani lakini matendo yao hamna kitu.
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Matendo yao hayaendani na wanachohubiri majukwaani
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi ELIAHKAMWELA ninaapa kwamba nitajilipiza kisasi dhidi ya magamba haya muda wowote nitakao pata nafasi!
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Quicky recover
     
  11. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo nchi ya amani na utulivu, majigambo tu! Hatutakuwa tofauti na rwanda!
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    aman na utulivu, my ass
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    76 whats up wit ur ass.! Get well soon highness, we won.!
     
  14. k

    kajunju JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole mh. Kiwia. Mungu yu pamoja nawe. Eeh mungu,mponye mbunge huyu ili aibu iwapate waliotenda jambo hili
     
  15. e

    ellycool New Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get well soon!
     
  16. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah i cant believe ths...ccm must pay for this!! Get wel soon mh
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana mpiganaji wetu damu iliyomwagika ndo itawagarimu hao waliofanya hicho kitendo na hata waliowatuma na wote walioshiriki kwa namna moja ama nyingine
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ilo la mh ni 'tone' la damu tu. DAMU yenyewe ITAMWAGIKA, na nyingi itakuwa ya ccm...
     
  19. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Get Well Soon Kiwia
     
  20. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You are so right,you helped me vent out my frustration
     
Loading...