Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Godbless Lema: Kahamasisha Umati mkubwa uliokuwamo kwenye Feri ya kivuko cha Busisi-Kigongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Apr 21, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahenga hawakukosea kusema mtaka cha mvunguni sharti ainame. Hili limethibitishwa na Mhe. Godbless Lema katika feri iitwayo 'Misungwi' iliokuwa ikivusha abiria kutoka Busisi-Kigonga alihamasisha umati mkubwa uliomo kwenye feri tajwa hapo juu katika juhudi yake pamoja na Dr. Slaa kuimarisha chama cha CHADEMA katika ukanda wa ziwa

    Habari kamili, nikiwa njiani kutoka Mkoa wa Geita ambako nilienda kikazi; narudi Mkoani Mwanza niishipo..
    Gari nililomo linafika katika kivuko tajwa hapo juu; Godbless Lema anakuja akiwa na makamanda kadhaa katika gari la aina ya Gx Landcruiser; bila kusita au kuogopa giza lililokuwamo kwenye feri katika majira ya 1:35 usiku; aliteremka huku akioneka ana furaha aidha kwa kuwa mziki wa Msanii Roma ulivyokuwa unapigwa ama alijua ana kazi nzuri ya kuwaelimisha, kuwahamasisha na kuwapa motisha abiria.

    Kwa kuwa mimi ni Kamanda wa ukweli; namsogelea na kumsalimu kwa mkono; nikiwa nimezubaa abiria wengi sana walimzunguka ndipo akaanza kuendeleza 'M4C' kama kawaida ya chadema hakulemba, alisema,
    1. Itakuaje Jimbo la Sengerema limezungukwa na maji ya Ziwa Victoria lakini wana nchi wa Sengerema hawana Maji ilhali Israel ni jangwa lakini wana maji ya kutosha ambayo wanayatumia katika kilimo hadi wanaongoza katika kuvuna matunda mazuri ilhali wanavuta maji kutoka mto Nile ambao chanzo chake ni Ziwa Victoria?'
    2. Amewaomba watu wa Ukanda wa ziwa kujitolea kwa hali na mali kuhamasisha akina Mama, akina Baba na vijana katika juhudi ya kuimarisha chama cha chadema vijijini na mjini.
    3. Ameongea mambo mengi ambayo ni ya msingi na chachu za kuinua uchumi wa Taifa ambazo CCM wameshindwa kutekeleza.

    ...Tunafika ng'ambo ya pili anatuaga; anapanda gari kuelekea Mwanza nakutuacha tumejengeka sana...

    Source: Wankuru Stephen Mwita aka mwitaz
     
  2. LOTIMA

    LOTIMA Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    good job.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    M4C FOREVER, mi mwenzenu kila nkimuona mtu amevaa nguo za magamba nut mbili zinalegea kichwani,yaani sa ivi nina hasira na magamba yaani hadi yaaani,yaaani,yaani, duh, NAMSUBIRI PINDA J3
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Arusha tulishatangulia muda mrefu,karibuni Chadema hakikisheni mnaongozwa na fikra angavu na msidanganyike na t'shirt/kofia/leso na vingine vingi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Namkubali sana prophet lema.
    Solidarity forever..\/
     
  6. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maana hasa ya m4c ni kumwaga sumu kila ipatikanapo nafasi, hakuna kuremba wala kupoteza muda.
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema kweli mtume....maana popote penye wawili yeye anamwaga NENO la UKOMBOZI wa nchi....aiseeeee nimeipenda strategy yake....kwa mtindo huu magamba hawaponi hata kidogo...
     
  9. c

    chachu Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningependa kumkumbusha Lema sio israel ni misri, ila natambua kibible waisrael ndio walikuwa misri miaka hiyo kama watumwa.
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Good, efforts shown.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ciril Chami, Maghembe, Mkuchika, Nyalandu wote majimbo yao kwa CHADEMA 2015
     
  12. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli lema ni mkombozi wakweli
     
  13. H

    Henry Philip Senior Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa imezoeleka mtu akishakufa ndio watu husema, na tumkumbuke kwa kuyaenzi yale aliyokuwa akiyatenda, napingana na usemi huu. Wapo wapiganaji wa maana nchi hii, naomba ma great thinker woote, tuwaenzi hawa makamanda wakati bado wapo hai, na vizuri zaidi tupo nao. Hii ndio heshima ya kweli, na sio ya kumuenzi mtu mfu.

    Tujenge tabia ya kuwaenzi wale woote wanaopigania haki zetu watanzania bila kuangalia itikadi yoyote.

    Naunga mkono hoja
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    kwani nani amekuambia Israel haivuti maji ya Nile? unajua chemchem ya chini ya ardhi wewe ikoje?
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Godbless Lema ndio muuaji halisi wa chama cha mapinduzi, anamvuto wa kisiasa then anaushawishi mkubwa sanaaa!
     
  16. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba niwamegee siri hii,
    Baada ya kustaafu kwa Yusuf Makamba ambae alifanya kazi nzuri ya kuiimarisha chadema akiwa ndani ya ccm akimtumia Tambwe Hiza bila kujijua,
    Sasa mamluki aliebaki Ccm ni JK ambaye anaonekana kuitekeleza vyema kazi ilioachwa wazi na Makamba,
    Mwacheni aendelee kuwalinda wezi hao na mkakazi wa kuiua ccm ambao wengi hawaujui,
    Hadi wenye ccm yao wakishtuka jk atakuwa amekamilisha mpango wake,
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez
    Poweeèeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  17. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2015
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utabiri wako unatimia.
     
  18. m

    makasanga Senior Member

    #18
    Jul 31, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk ni atakumbukwa vichwani mwa waanzania milele kwa kujenga democrasia kuliko ata uwanja wa mpira wa taifa uliojengwa na kina benja
     
  19. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2015
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,953
    Likes Received: 34,781
    Trophy Points: 280
    Hakuijenga bali haya yanayotokea sasa yamepaswa kutokea amesoma alama za nyakati na amejua wakati sio rafiki tena kwa utawala wa chama chake.....
    Huwezi kushindana na wakati...huwezi kuzuia mabadiliko wakati unapotimia, itakula kwako
     
  20. Kaisari

    Kaisari JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2015
    Joined: Nov 13, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hakuwa na jinsi nyingine. Kama asingefanya hayo 'nature' ingemhukumu,sii yeye kafanya ni muda na mazingira. Watanzania wa sasa hata angekuwepo Nyerere (R.I.P) angeomba PO.
     
Loading...