Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Freeman Mbowe, Salva Rweyemamu, Waunguruma BBC Kuhusu Mkutano wa JK na CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Nov 23, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Mhe. Freeman Mbowe, Salva Rweyemamu, Waunguruma BBC Kuhusu Mkutanoo wa JK na Chadema!

    Wameunguruma katika kipindi cha Dira ya Dunia, kinachoendela sasa!

    Walikuwa wakihojiwa na Mtangazaji Aboubakar Mfamao.

    Mhe. Mbowe alieleza lengo lao la kuzungumza na JK. Salva alieleza walivyokubaliwa.

    BBC ikauliza Kikao ni lini?. Salva akajibu watafanya mawasiliano ya kiofisi kupanga lini wote watakuwa na nafasi.

    Mhe. Mbowe amesema Chadema wako tayari wakati wowote, hivyo determinant ni JK tuu.

    Angalizo!. JK yuko kwenye kikao cha NEC Dodoma kwa siku mbili, hivyo huo mkutano lazima uwe Jumatatu au Jumanne kwa sababu JK atausani ule muswada siku ya Jumatano ili Alhamisi tarehe 1 Desemba, sheria hiyo ndio inatakiwa iwe inaanza kutumika!.

    Kitendo cha JK kukubali kukutana na Chadema, ni dalili njema, ila kwa kumbukumbu yangu, JK ni very strict na (arrogant) kwenye issue za kuhatarisha usalama wa taifa letu, kama nilivyo shuhudia wakati wa ile hotuba yake ya 'Mbayuwayu'. Naombeni niwape maandalizi ya kisaokolojia kwa wale wote wenye Great Expectetions na JK kuwa hatausaini, please just "Hope for the best, but be prepare for the worst!" kwa sababu, ATAUSAINI!

    Kusikiliza fuata hii link http://www.bbc.co.uk/swahili/medianu...dunia_wed.shtm

    Pasco.
     
  2. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    updates mkuu
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Salva nae ananguruma?? Pasco bana! Acha bana!!
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    ndio tunajua mbowe ni jitu kali lazima liungurume, lakini kaungurumaje,tuambie
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    salva anasauti laini kama mwali anangurumaje?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbowe vs Salva kivipi?
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu P tafadhali tujuze zaidi ambao hatujapata fursa ya kulisten BBC namna walivounguruma hasa Mbowe maana najua Salva cant!
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Salva kasema Ikulu na Kamati ya CHADEMA itabidi wapange tarehe ambayo wajumbe wa pande zote mbili watakuwepo.

    Jibu la Mbowe ni kuwa wao walipendekeza katika barua yao iwe kabla ya tar 01.12.2011 kwa kuwa mswada unataja kuwa sheria hiyo itaanza kutumika 01.12.11. Lengo la CHADEMA wakutane na Rais kabla hajasaini muswada huo kuwa sheria.

    My take: Ikulu wanaanza sarakasi.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama nimemsikia Mbowe vema, ametaka kikao hicho kifanyike kabla JK hajasaini muswada huo. Ametaka kikao kiwe kabla ya december 1 siku ambao, kwa mujibu wake, ndiyo sheria inatakiwa kuanza kufanya kazi
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,776
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Pasco,

    ..hata mimi naona JK amefungwa na kauli alizotoa kwenye hotuba yake.

    ..tatizo ni kwamba alitumia muda mwingi sana kuwaponda wote waliokuwa na mtizamo tofauti na wakwake.

    ..JK alitumia neno WAPOTOSHAJI na UPOTOSHAJI mara nyingi mno.

    ..sasa nashangaa kwanini JK amekubali kukutana na watu ambao tayari alishawa-label kuwa ni WAPOTOSHAJI??
     
  11. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila ki2 kinakwenda kwa mipango na ratiba hy ni ikulu bwana,, maadam wamekubaliana kukutana shaka iko wapi jamani? Kweli uhuru bila nidhamu ni fujo. Tusiwashurutishe hawa viongozi maadam tumekubali kuwapa ridhaa ya kuonana na mkuu watatuwakilisha vyema. Au kale ka imani bd hakatoshi?
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    salva atamuungurumia nani?atuache kidogo. over
     
  13. M

    Mkandara Verified User

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu yawezekana kweli atausaini lakini sidhani kama JK ni mjinga kiasi hicho.. Kwanza kukubali tu kukutana na Chadema ni jambo ambalo hakuna mtu alikusudia. Katika moja ya Tweet zake nilizowahi kuzisoma JK anasema:-
    "Best and wise decisions are to be made in major turning points; otherwise you might create a future crisis..."

    This is heavy statement!...Na maneno haya nimewaweka ktk nukuu ya favorites zangu...Na hakuna mahala pazuri ambapo JK anaweza jizolea sifa ni hapa. Hii ndio legacy yake, misifa wonna make history! na sidhani kama atakuja ipoteza nafasi kama hii kuandika Katiba ambayo within next 5 yrs itakufa...
    Hivyo naweka tumaini siwezi kulipoteza hadi dakika ya mwisho japokuwa simwamini JK... well, simuamini mwanasiasa yeyote!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I pray!
     
  15. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arrogance unayo wewe Jk hakuwaita ikulu mumeomba wenyewe kwenda ikulu kama mnatoa masharti bora mwendelee na maandamano
     
  16. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafikiri mnakweda kwa Jk kunywa na kula chakula. hoja zikiwa dhaifu Jk atazitupilia mbali na kusonga mbele kusaini muswada kuwa sheria
     
  17. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    huko dodoma nako naona hao nec wamempa sumu ccm...full kumpotosha..wanasema kama akikutana na chadema basi akutane na vyama vingine vya siasa na si chadema peke yake
     
  18. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arrogance ni ya kwenu mliotoka bungeni wakati Jk akihutubia bunge mwaka jana leo mnaomba kuonana naye bila chembe ya aibu
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aisee!
    nakumbuka ile thread ya mwanakijiji ya kitendawili, hiki kweli nikitendawili. ngoja tusubiri.
     
  20. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshangaa Jk kwa nini kawakubalia kwenda huko Ikulu nyinyi watata sana alitakiwa tu kusonga mbele. kawakubalia sasa mna maneno mengi hata kabla hamjaonana naye
     
Loading...