Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe, uamuzi wako ni wa busara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Dec 9, 2011.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe Mbowe binafsi nikupongeze kwa uamuzi wako wa kuamua kujumuika pamoja na Watanzania wenzio katika kuadhimisha Miaka 50 ya Uhuru wa Nchi yetu paliandikwa mambo mengi kubwa likiwa uamuzinwa CHADEMA kugoma kuudhuria maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru but I thank you for proving them wrong.

    Katika hili umethibitisha kuwa katika mambo ya kitaifa unaweka mbele Uzalendo na si bla bla. Niseme tena hongera sana. Blsd be Tanzania, her people and her Leaders as well.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kumbe nae kaenda kuadhimisha miaka 50 ya uhuni wa ccm???!! Aseeee!
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Na kumepigwa wimbo wa kichaga ajisikie vizuri!
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Je anachekacheka kama raisi?
    Kuhudhuria ndo kushangilia?
     
  5. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda wetu kaenda kushuhudia jinsi fedha za wavuja jasho wa kitanzania zinavyotumika vibaya kwenye mambo yasiyo na tija kwa maisha yetu ambayo yanazidi kushindikana kila siku iendayo kwa Mungu.Big up kamanda Mbowe najua utarudi na mengi ya kutueleza watanganyika.
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    safi sana kamanda Mbowe...watafute lingine la ku2chonganisha na wananchi!PEOPLES....
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ameenda kusherekea siku yake ya kuzaliwa na kutafakari jinsi twin wake Tanganyika alipokosea wapi; kubadili jina na kufunga ndoa iliyogeuka kuwa ndoano!
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kakaa nyuma ya Rais ni uzalendo wa juu pongezi kwako
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Dr naye yupo,amekaa jukwa la watu wa Tanganyika
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Magwanda tu ndio sijapenda kuingia nayo kwenye sherehe za kitaifa je wa CCM nao waingie na kijani? hapo mbowe umeboa wajibika kwanza kwa taifa lako badala ya chama.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi miwani ya mbowe kwa nini ina giza sana utafikiri ni wale maafisa wa ulinzi wa marais wa marekani
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa anakwepa kamera kwani kalazimishwa kwenda uwanja wa Taifa, Mbona mwenzie mbowe yuko huru anaonekana. Au ni hofu ya kukamatwa na polisi kwa ile kesi ya Arusha? Dr jitokeze basi tukuone
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kinachonifanya niwapende chadema ni kwamba wakisema wanaandamana nchi nzima hawaandamani ni vitisho tu na wakisema tutasusia sherehe za miaka 50 ya uhuru pia ni vitisho tu wapo uwanjani....... kumtishia nyau
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yuko kiraia zaidi!anapiga stori na watanganyika huku!wenye kamera hawajamshtukia!Kaja na mgorore wa ki'iraqw
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naendelea kujiuliza mbona chadema hawakutoka nje ya uwanja wa taifa Jk alipoanza kuingia?
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    kaingia na vazi la taifa la kabila lake
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Asili ni asili tu!ni ngumu kuiacha!
     
  18. N

    N series Senior Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kweli jojo,unaonekana unalambwa sana eh. ?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Even me nimekubali hii..kwa wale wasiojua siasa na muelekeo wa Tanzania kwa sasa wanaweza kumlaumu Mbowe..jamaa kafanya vyema..hasa kukwepa siasa kuwa CDM wanapinga Muungano na vitu kama hivyo...
     
  20. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naadhimishia miaka 50 ya magamba na watanganyika wenzangu huku kijijini kwetu. Ingawa tunashuhudia tukio kupitia runinga ya jirani kwa tsh.500
     
Loading...