Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Aggrey Mwanri anastahili kuwa Waziri Kamili TAMISEMI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pipiro, Feb 7, 2012.

  1. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nimemfuatilia sana huyu Mhe. Aggrey Mwanri, Naibu Waziri wa TAMISEMI, naamini kabisa huyu jamaa ni jembe na anamfunika waziri wa hiyo wizara George Mkuchika. Kwa nini hakupewa wizara kamili ?

    Naamini kwenye hizi tetesi za cabinet reshuffle huyu jamaa atakabidhiwa wizara kama waziri kamili. Ila kwa haya mambo ya Magamba na Serikali yake si ajabu ukaona hayupo kabisa.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamaa anajitahidi ila tu akigusa maslahi ya wakuwa kwishney. Hapa nchini si kwamba watu sio mahiri.........tatizo ni kwamba unachofanya kinamgusa nani?............................Ukigusa wakubwa tu unanyamazishwa. Labda awe crazy crazy kama Magufuli.
     
  3. d

    damcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usirudie tena kusema,mwenzio jumapili tulikuwa nae kanisani mbele ya Askofu shao mh. Mwanri alikimbizwa na joka kubwa kutoka kanisani mbele ya waumini,
    Jamaa ni jembe kweli ila magambani uchawi umekithiri hasa nyota yako ikiwa inawa mbele ya umma,jamaa anafunika baraza zima la mheshimiwa anastahili zaidi kumpiga jeki mkuu kama atapewa uwaziri mkuu.
     
  4. J

    Jicho langu Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unampenda tu hilo ni Gamba anaingilia mpaka kazi zisizomuhusu kwenye halmashauri juzi yeye na mwantum mahiza wameshiriki kunyang'anya watumishi na baadhi ya wananchi wa mafia na kumpa mfadhili wao Dr Dau ni kibaraka tu
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Lol! Huyu si ndiye aliyelia Bungeni kumwomba Mkapa Wilaya mpya ya Siha?


    Anafaa huwa waziri...emamfunika sana Mkuchika!
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hata mimi namshangaa sana JK kuendelea kumung'ang'ania George Mkuchika. Kwenye hayo mabadiliko please give Mwanri full minister and dump Mkuchika. Mwanri anaweza kupambana na wala rushwa katika halmashauri.

    Uteuzi wa JK ndiyo unamuangusha mwenyewe. Pia kutokana na Ukata wa serikali JK merge some ministries ili uwe na baraza dogo la mawaziri, mimi sio economist like JK, lakini common sense inanieleza hiyo ni hatua mojawapo ya kubana matumizi ya serikali.

    Lakini mwisho kwenye katiba mpya lazima tu spell out fixed ministry ambazo SMT inatakiwa iwe nazo. Haya masuala ya kila Rais kujiundia wizara zake ndiyo yanaturejesha nyuma.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo ni kwamba ukiwa msafi ni sharti uchafuke!!ila sio siri huyu jamaa ni jembe.
     
  8. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Duuh, sasa kwenye Magamba na Serikali yake nani aliye msafi ? Tatizo ni nini hasa? Inaonekana wengi kama sio wote wanakuwa wamebebwa wanahisi au wanajua kuwa hawastahili kupata hivyo vyeo ndio maana wanakuwa wanyenyekevu hata kwenye maswala ya wazi ya kijinga yanayowa-expose sana viongozi. Viongozi wengi kama sio wote hawajiamini, maslahi binafsi mbele, wanajua wakimwagwa tuu hawana pa kukimbilia.

    Ovyo kabisa. Tukubali kuwa inabidi tuanze upya, from scratch.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sawa anapiga kelele je matokeo ya hizo kelele yanaonekana au akishapiga kelele anaondoka zake na kusahau kama ilivyo kawaida yao??tunataka report ya kazi aliyofanya na matokeo yake'kama ni kelele
    Hata ngeleja anapiga!
     
  10. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo ni Jembe la ukweli,big up mwanri
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Mnamponza mwenzenu.....ccm na mauchawi yao..mnaataka apewe u full minister..sasa angalieni wamemtumia Nyoka..akamtimua kanisani!!
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaposema jembe unamanisha anatiwa mpini?
     
  13. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Eti hawa ndio great thinkers? Ovyooo... Man, you need to grow up and be serious...

    Watu wengine kichefuchefu sana.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hastaili TAMISEMI PEKEE,amiliki kabisa afisi yote as Prime minister
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    cabinet yate ya mkulu imeoza hakuna mwenye nafuu. Ufike wakati sasa mawziri wasiwe wabunge.
     
  16. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mwanry ni mmoja kati ya viongozi tunaowataka...anajua majukumu yake na ni seriuos kiutendaji..
     
  17. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani hata akigombea urais wa JMT anaweza kupata
    maana akiongea na mawaziri wake wote watakuwa wamelowa
    mate yake na kila mmoja atakumbuka yale mate yalivyokuwa
    yanamwagika kama mvua inanyesha.jamaa ni mkali kwa maneno
    sijui kama vitendo vinaenda sawia.
    Tumpeni urais jamani TISS
     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siyo anamfunika Mkuchika bali mawaziri wote hawafui dafu kwa Aggrey Mwanri ana weledi na mchukia ubadhirifu ila
    tu anaangushwa kwa wakuu wake kutokuchukia ubadhirifu.
     
  19. S

    Shembago JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mmoja alikuwa anawapa watu siku saba na kazi zake kwakweli zilionekana,lakini amesemwa sana mzee yule kwamba ukali wake ulikuwa na kuwekwa mambo sawa.Sasa kuna tetesi kuwa na huyu bwana ni hao hao...
     
  20. B

    BMT JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    mi naomba kla cku mwanri awe wazir mkuu,atamsaidia sana mh rais kikwete
     
Loading...