Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe ADEN RAGE Mbunge wa Tabora mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Jun 27, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa huyu mwenye asili ya kisomali akichangia hoja ya ofisi ya waziri mkuu jioni hii amesikika akisema chama cha mapinduzi ni chama dume, chama dume kwa lipi? Chama dime kwa:-

    1.Kumpitisha yeye agombee ubunge licha ya kuwahi kufukuzwa kazi na Mzee Nyerere katika mamlaka ya usitawishaji makao mkuu CDA kwa tuhuma ya ubazidhilifu hivyo kukosa kabisa sifa za kuwa kiongozi.

    2. Ni chama dume kwa kumpitisha yeye kuwa mbunge licha ya kufungwa kwa makosa ya wizi akiwa katibu mkuu wa wa FAT japokuwa alishinda kwa rufaa kwa hiyo chama dume kisingeweza kabisa kukubali awe kiongozi .

    Chama cha mapinduzi kilikuwa dume wakati wa Mzee Nyerere na Sokoine maana nakumbuka wakati akiwa Mbunge Mzee Mtaki aliwahi kumwuliza Maziri Mkuu Sokoine kwamba yeye aliwahi kuwa mhanga wa azimio la Arusha lakini sasa Kesha jirekebisha kwa nini asigombee ujumbe wa Halimashauri kuu? Mzee Sokoine alimjibu kwa nini achaguliwe yeye aliyejilekebisha wakati kuna watu hawana makosa kabisa?
    Sasa huyu Rage kaita CCM ni dume kwa lipi? Kama kingekuwa dume kamwe kisingempitisha kugombea ubunge mtu mwenye tuhuma kibao wakati kuna wanyamwezi really ambao hawana tuhuma zozote za wizi.

    Kauri yake imenichefua kweli kweli anajivunia ujinga wa wanyamwezi, siku wanyamwezi wakiamka ajitayarishe kwenda kugombea ubunge Mogadishu.
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM wote kama wame.... vile yaani michango yao siielewi kabisa. Sijui ni LAANA?
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    nawaliompa uongozi simba ni wa-jinga na dhaifu
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba huwa siwalaumu maana najua hakuna mwenye point za maana
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukisikia michango ya wabunge wa ccm ndo utajua ccm ni lazima itoke, madarakani! Ukweli hakuna mbunge wa ccm aliyenikosha, wote wapuuzi tu!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni Kwasababu zifutazo:
    • Kilishindwa na kisha kujitangaza kimeshinda.
    • Kimefanikiwa kuuiba matrillion na bado watanzania mko kimya( Meremeta, EPA, Richmond, Rada...)
    • Wameweza kuiuza nchi na bado watanzania mko kimya(mnabaki kutafutana nani uamsho na nani siyo)
    • kinaua watanzania na bado watanzania mko kimya kimya(mkitaka kuandana mnaambiwa mtapigwa mabomu, na maji ya kuwasha)
    • Licha ya hali ngumu bado mko kimya huku CCM wakichuana kuweka mabilioni uswisi
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Halafu huyu msomali nina hacira nae.. Anaongea wakati mchezaji wetu ameshatimkia Yanga.. Kazi yake kuongea tu..
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye
    red; kama kweli hilo swali liliwahi kuulizwa na PM Sokoine akatoa hilo jibu basi Sokoine alikuwa genius. Hizo zilikuwa enzi za CCM ya ukweli na sio hii ya mafisadi hivi leo. Hebu jaribu kufikiria ingekuwa Pinda angejibuje?
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280

    Hivi kama michango ya ma-first class holders ndio hiyo ya akina Mwigulu ulitegemea ya jambazi iweje. Alichokisema ndio upeo wake.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    yuko right... ccm ni chama cha wahalifu
     
  11. Mzoamaganda

    Mzoamaganda Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ndio maana tabora haiendelei. Iko vile vile miaka nenda rudi! Kweli Tabora ni ngome ya CCM
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Laaaana hizi
     
  13. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimekupa like. Umenivunja mbavu mie hoop lol. Yaani ccm kuna wabunge vilaza mpaka kero. Kilaza mwingine ni migulu msamba

     
  14. B

    Bepali Senior Member

    #14
    Nov 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna anayemjua jamani huyu jamaa ambaye ni nguli wa Simba na mbunge wa Tabora atupe historia yake mana wengi huwa wanamtuhumu kuwa ni msomali sasa je ni msomali kwa upande mmoja wa baba tu au hadi na mama??

    Lingine watu wanasema kwamba yeye alishawahi hadi kuichezea simba lakini kila nikijaribu kukumbuka historia ya vikosi vya simba sioni sehemu ambayo jina lake likitokezea hata kidogo.
    sasa wadau wa siasa na wanamichezo wa zamani zaidi tunaomba mtupe mnayoyajua mana kama siyo raia sasa je alishaombaga uraia au bado? mana wasomali wanajulikana sana nchii hii kwa uuzaji wa meno ya tembo,tusije kuwa tunashangaa tembo mbona wanaisha kumbe kuna wasomali wenye nyadhifa nchini ndiyo wanacheza michezo hiyo.
    TUJUZENI JAMANI.
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ismail Aden Rage ni mtanzania, aiyezaliwa Tabora hana utata wowote kuhusu uraia, ni mbunge ambaye ni mwanachama mwadilifu wa Simba na CCM
     
  16. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    alkua mchezaji ,akini wa simba wa kikosi cha kwanza..enzi za kina king kibadeni, maulid dilunga ,mambosasa,alikua mchezaji wa kutumainiwa..
    Na ni simba damu damu
    amefanya mengi katika soka na kiongozi mjuaji wa mambo..kina tenga wanamulewa uzuri
     
  17. o

    omusimba JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rage ni tapeli mtanzania mwenye asili ya kisomali. Alishawahi kufungwa kwa wizi pale FAT, pia kwa sasa inaaminika amekula pesa ya ujenzi wa uwanja wa simba.
     
  18. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #18
    Nov 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alikuwa dereva na fundi wa magari aina ya fiati.
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Alikuwa fundi magari baadae akajiingiza kwenye utapeli tapeli kala pesa ya fat ana kaka yake yuko marekani ndio anayempa misaada ya kumuweka mjini Rage ndie aliyempa pesa za kufungua radio kule tabora kiitwacho VOT voice of tabora sijui kama bado ipo hiyo redio
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kucheza sinema za ki-cowboy kule Hollywood katika miaka ya 60 pamoja na wacheza sinema nyota kama vile Clint Eastwood, Lee Van Cleff, Gary Cooper na John Wayne. Rage bastola.jpg
     
Loading...