Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Abdulkarim Shah upo wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichwakigumu, Dec 28, 2011.

  1. k

    kichwakigumu Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Una kichwa kigumu sana
     
  3. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Mkuu, yaani Bulji kujitokeza pale Jangwani na kale kamtumbwi ndo ishakuwa nongwa?! Kwahiyo ulitakaje?! ulitaka aende akapige mbizi baharini akawatafute hao ambao hawajaonekana?!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asharudi na yeye serengeti kwenye mapumziko
     
  5. J

    Jicho langu Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kichwa kigumu kama lilivyo jina lako ni mgumu kuelewa inakuuma sana kuwaokoa waathirika wa mafuriko in short hyo boat si ya mafia ni uzushi bulj ameingia mafia Leo kufatilia suala hilo unafiki huo wewe ni mpambe wa mbaraka dau usilete ubaguzi wenu mafia cc hatuko hvo na ukome......
     
  6. b

    bab aziziya Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko Ilala kwa mkewe
     
Loading...