Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhaya na sifa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Nov 22, 2010.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mulokozi (Mhaya) kamaliza degree ya sheria UD, sasa karudi Bukoba akaanzisha kijiofisi chake.

    Shughuli ikaanza hivi, kakaa kwa muda mrefu bila ya kupata customer kama zali vile, siku moja kijana mmoja akaja. Sasa Mulokozi kumuona tu yule kijana anaelekea ofisini kwake kaanza mbwembwe. Kachukua simu, akaanza kujizungusha kwenye kiti anajifanya anaongea na simu na mtu wa Califonia - Marekani.

    Kaongea kama nusu saa hivi, kijana wa watu anamsubiri kisha kwa madaha akamwambia 'Sorry youngmen unajua watu kama mimi, tunafahamiana na watu wengi all over the world ndio nilikuwa naongea na client wangu wa Califonia by the way nikusaidie nini? (Kwa lafudhi ya kihaya)

    Kijana wa watu akajibu : Nimekuja kukuunganishia line yako ya simu kwani hukuwa online kwa kipindi kirefu, mimi ni mfanyakazi wa TTCL
     
  2. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha hiyo kali nimeipendaa!
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwongo mubwa au wewe mshashi
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali sanaaaaaaa :whoo:
     
  5. Y

    Yusto Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very nice
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. m

    mulashan Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wa waziwazi. Du hamna dogo ninyi?!!!!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Novatus na Mulashan mbona macho yamewatoka hivyo? Nyie ndio wale?
     
  10. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chafi chana!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ugambire stupid mbere ya my wife!
     
Loading...