Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhasibu, Polisi na Nesi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 24, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ukitaka ufaidi raha ya ngono usifanye na polisi atakuambia 'mikono juu'. Wala usifanye na mhasibu atakuwambia 'na huku lazima ubalansi' au nesi atasema 'mwengine ingia' nakushauri mara zote ufanye na mwalimu yeye utamsikia ' hapo rudia tenaa! tenaa! Vizuri sana....
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    hakimu jee?kuna jamaa yeye anao wote hao ili aweze kupata huduma za kijamii kwa urahisi ana demu nesi,mwalimu,banker,ardhi,tra,trafiki,polisi na hakimu!bila kuwa na mtu ofisi hizo utatoa rushwa sana
     
  3. blackdog

    blackdog Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umesahau PS,atakuambia ndio Boss.
     
Loading...