Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhasibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Mar 28, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Elimu yake ni ya kiwango cha Diploma, would you believe it??? Kuna haja ya kutafuta sababu ya uozo uliopo serikalini?
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhh...atakuwa mchawi tuu,mpaka sasa anadunda na dip yake???
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kuwa na diploma pekee haitoshi wewe kuitangazia JF kuwa kuna uozo serikalini, lete uozo mwgine ama uozo ulioambatana na diploma hiyo
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Siri iiiiiimefichukaaaaaaaaa!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kama ana diploma ya enzi za mwalimu na with over 10 years experience sioni tatizo.
    Bse kwa wahasibu what matters ni practise.
    Ata hazina kuna watu wamekalia vyeo pale wana diploma tuu plus 20 years experience
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali............
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuhakikishie mkuu
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tz ni zaidi ya mwiijuavyo
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si Tatizo kama mhusika ana experience ya kazi mda mrefu! Pia hapo kazini navyojua mimi ameshakula on-job training nyingi sana ambazo zinamfanya awe vizuri kuendana na mahitaji ya kazi husika! Pia niwaulize, hivi kunamtu anaweza kusema ya kwamba alivyosomea Masters ndicho anachofanyia kazi?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    uko wapi sasa hapo?
     
  11. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Serikalini mahesabu yake (government accounting) hayana complication hata ukiwa na cheti cha uhasibu achilia mbali diploma unaweza kuwa Mhasibu Mkuu ili mradi uwe na uzoefu wa muda mrefu kwenye government accounting na uwezo wa kiutawalana usimamizi. Kuwa na Diploma na Cheo kikubwa cha jinsi hiyo si ajabu serikalini.
     
  12. c

    collezione JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, WaTanzania ndo maana tunaliwa na kudhulumiwa kila kukicha. Yani hapa watu mnatetea elimu ya diploma kisa eti experience.

    Hivi mambo mangapi tunasikia yameoza serikalini? Mtu amesoma enzi za nyerere, tena ka_diploma... Wakati duniani siku hzi accountants are professionals,..not only skills but also with new technologies.

    Watu siku hizi wanaiba kwa technology na kujua vifungu flan flan kwenye accounts. Nina wasiwasi hata mhasibu wa Tanesco nae ana_experience ya 20, with kidiploma. (Ndo maana huwa wanalia hela hazionekani kwenye shirika, na wanapata tu hasara kila siku) Hahaha

    Mbali na kuwa na experience, ukiwa na elimu ndogo, una_lacky confidence... Sishangai kuona hela zinachotwa meremeta, epa. Kama tuna wahasibu kama hawa.
     
  13. c

    collezione JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tobaaaa...Duh mimi nilikua sijui hay.

    Basi Ndo maana tunaibiwa sanaaa. Kumbe accounts za serikali mambo rahisi rahisi..
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    There is no way you can compare National Accounting Diploma (NAD) with recently university graduates in accounting. It is just the system which lead he/she to be diploma holder but he went same years of training but the best is he did closed examination to acquire that qualification
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Nimefanya kazi na kufundishwa na hao NAD holder wanatisha mbaya! CPA and ACCA holder wanachukua experience kwao! Hakuna NAD kilaza ndugu yangu.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Yupo kulinda masirahi ya wakubwa usifuatilie fatilie utafukuzwa kazi
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    leteni tujadili utendaji wake na si Diploma yake! Zile NAD zilijenga wahasibu bora sana kuliko sisi wa zama hizi! Mtu bila kuona cheti kimeandikwa neno Degree anahakumu kabisa na utendaji!
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Afadhali ya hiyo diploma kuliko hawa vijana wa siku hizi wanaojifanya wana CPA wakati utendaji wao ni mbovu utafikiri hawakwenda shule kabisa......................!

     
  19. k

    kibebii Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijana bwana! ndio maana umri wa kuwa rais uko juu! unafkiri elimu peke yake inatosha hahahha
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haaaa.... Kweli humuu ni jamvi la vingwenduuu!!!!

    Hivi diploma iwe na thaman hivyo hadi mutafute jinsi ya kumtetea??????


    Hana elimu huyooooooooooooo..... Fukuza kaziiii
     
Loading...