Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhasibu anamiliki billion 150 benki-Dira ya Mtanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Jun 11, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimeiona hii heading kwa Mjengwa blog ktk ile page ya magazeti.
    Kwa ambao wako na hardcopy ya ilo gazeti mnaweza tupa ufafanuzi ni mhasibu wa wapi na amezipataje izo ela kama zimeanishwa!
    Alafu tunalalamika serikali ina ukata while wanachi wake ni matajiri
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    The Web server (running the Web site) is currently unable to handle the HTTP request due to a temporary overloading or maintenance of the server......

    anyway mkuu utaambiwa una wivu na huyo mhasibu.....
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    That is Tshs 150,000,000,000....Du hela hii si unamuajiri hata Dr Kimei
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Gazeti gani hilo?...au MJENGWA hajasema!!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yaani nilishangaa kwa hela iyo naweza fadhili vibajeti vya wizara kama ya habari na michezo,au ile ya mama Simba na chenji ikabaki
    Hakuna wivu apa suala la kumjua liko wazi ni kwamba gazeti Dira ya Mtanzania silioni online
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Atakuwa na vielement vya UCCM huyu
     
  8. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hivyo ni VIJISENTI TU.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nikaambiwa ni Reja....o sishangai. huwa nateta sana kufaidishwa na serikali ya CCM.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Chukua Chako Mapema in practise
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Maige ni CPA(T)........isije ukawa ndio yeye
     
  12. cement

    cement JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahahahaaaaa JF raha tupu!!!
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyu jamaa inabidi uwe makini, kwa hasira alizonazo hivi sasa ni bora ukutane na simba aliyejeruhiwa!!
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    hii ndo bongo bwana..SUMAYE wakati anastaafu alikua na trillion 11 ..kai tu tunayo sie wabantu
     
  15. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Duh! makubwa, ebu wekeni habari kamili
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    natamani kulia. yaani mimi imebidi kila mtoto awe na account yake ili kila mwisho wa mwezi niwe namwekea ada yake nisije nikaumbuka shule zinapofungua, kumbe wengine wana mahela ya kulipia ada wanafunzi wote Tanzania na chenji ikabaki.
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh, embu nitafutieni huyo mtu, tugawane hizo cash, khaa!
     
  18. N

    Ntu JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wakuu hivi ni vijisent alivyovibakiza bank za Bongo tu!

    Hebu tujiulize vijiswali vidogo vifuatavyo:-


    Je a/c zake nje ya bongo za dola, euro, Yen ..... zitasoma sifuri ngapi?

    Je shambani kwake kafukia kiasi gani (Km yule mjomba wa Zambia)?

    Je tukichunguza investments alizonazo e.g majumba, magari, vijisenti vilivyoko kwenye a/c ya mkewe, wanawe, nduguze na marafiki wa karibu itakuwa na thamani gani?

    Huyu ni mmoja tuliemgundua kwa bahati mbaya, je ni wangapi wanaomiliki mihele kama hii ktk nchi yetu?

    Je unafikiri vibakuli tunavyovitembeza kwa wafadhili vyote vinamiminiwa kwenye vipaumbele vya kitaifa au vinamiminiwa mifukoni mwa wenye mkono mrefu wa kuchukua chao mapema?


    Je x...........?

    Kweli hii ndio nchi ya WADANGANYIKA! Kindly M4C help us ......!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hii zenji wangesema watu wana mihela bwana we acha tuu
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nasubiri jina lake!!!!!! looooiiihhhh
     
Loading...