Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhasibu anahitajika haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwangaza, Oct 17, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF.

    Tunahitaji mhasibu mwenye Diploma ya Accounts. Msichana/Mwanamke mwenye sifa atapewa upendeleo.

    Tuma CV yako kwa shimitz2010@gmail.com


    Director.

    SHIMI ENTERTAINMENT

    DSM
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Mimi he siwezipata upendeleo ?.
     
  3. Janice

    Janice Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for that info,wakikosa wanitafute cz i will be happy to help them out on weekends as part timer with less salary!!!!i got bachelor degree,ts nt required according to the post
     
  4. T

    Tiamaji Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu inamaana wavulana hawahitajiki au?
     
  5. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona mnabagua kwa kwenda mbele! Hivyo vijana wa kiume waendelee kushinda vijiweni bila ajira rasmi shauri ya waajiri wabaguzi.
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mnataka muwe mnaenda nae disco si ndiyo.. Katafuteni Facebook.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huu ni upendeleo haswaaa,kwann wasichana tu? Wapeni na wavulana wakuu
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mnh kuna uwalakini juu ya hii kazi ina maana wanaume kapuni???
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du jamani wacheni akina mama
     
  10. D

    Damalu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    je sie tuliosoma bachelor za management hatuhitajiki maana account pia tulisomaga lol
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hana aibu kabisa, eti msichana tu??whyy iwe hivyoi?
     
  12. jipitishe

    jipitishe Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wa kudai haki za wanaume unakaribia...
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je anatakiwa awe na ujuzi wa muda gani?
     
  14. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AHSANTENI SANA,

    Tumepata CVs za kutosha, tunafanya upembuzi wahusika tutawasiliana nao. NAOMBA ZISITUMWE CV ZAIDI.,tulizopata zinatosha.

    Nilisema wasichana watapewa "upendeleo", Neno "upendeleo" halimaanishi "pekee".

    Ingawa kwenye sekta ya fedha kina mama wameonakana kuitendea haki zaid (japokuwa sio wote), sio kwamba ataajiliwa mtu sababu ya jinsia yake..hapana ,vigeo kwanza.


    AHSANTENI SANA.


    Director
    SHIMI ENTERTAINMENT.
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya SHIMI? una entatain nini? Ebu tupe dondoo za kazi ya kampuni yako.
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Awe msichana tu tukishampa interview tutajua ujuzi wake usitake kuyajua mengi mkuu maana kama una bint wa karibu ukashindwa kumpa ma contract bureeeeeeee.

    ma contract*
    Contacts
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inaonekana SHIMI viwango vyake ni kama ulivyojipresent hapo juu.
     
  18. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    SHIMI ni kifupi cha neno SHIMIMANA neno la kibantu maana yake ni "Mshukuru Mungu", Kwa kifupi tu..kampuni inahusika na kuandaa matamasha,seminars, programs mbalimbali za radio na Tv,makongamano, usambazaji wa bongo movies, promotion za bidhaa mbalimbali ( mfano; tumeshafanya na voda,tigo(buzz enz hizo) ect), kusherehesha sherehe mbali mbali za kijamii n.k n.k...hata kama ukiwa na shughuli ya Harusi, graduation au sendoff tutakupatia huduma nzuri ya muziki na MC.
    PIA TUPE DILI, Mkuu.



    Director
    SHIMI ENTERTAINMENT
    +255 653 048 488
    [TABLE="class: uiInfoTable mtm profileInfoTable"]
    [TR]
    [TD="class: data"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  19. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante kaka kwa tathimini.
     
  20. m

    mamabaraka Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nimetuma cv sasa hope utaichukuma maana hamkuweka deadline na kazi tunaitaka wengi. Gday
     
Loading...