Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhariri wa New Habari, Danny Mwakitereko apata ajali Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mongoiwe, Jul 20, 2011.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naibu Mhariri Mtendaji wa Kampuni ya New habari (2006) Danny Mwakitereko amepata ajali ya gari jana usiku, jijini Dar es Salaam. Amefanyiwa upasuaji wa kichwa, katika Taasisi ya mifupa Muhimbili, sasa yuko ICU Muhimbili.


    Taarifa za awali, zinadai kuwa ilikuwa ni usiku aki-drive na bahati mbaya akaingia lori kwa nyuma hadi uvunguni. Inasemekana ameumia zaidi kichwa na leo asubuhi aliingizwa theatre kwa ajili ya upasuaji.


    Tetesi zinadai kuwa huenda ajali ya Mhariri huyo inatokana na TAARIFA iliyoandikwa katika gazeti la Mwanahalisi juu ya MAHOJIANO baina ya Nape na Bashe kuwa Kikwete naye ni Gamba.
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh! Utata huo!
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh! Ajali ya utata hio! We wish him a quick recovery.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    [h=1]Naibu Mhariri wa Kampuni ya New Habari(2006) Ltd, Danny Mwakiteleko Bado Yupo ICU[/h]


    [​IMG]
    Gari ya Dany Mwakiteleko iliyopata ajali.
    [​IMG]

    Mhariri wa Gazeti la Rai,ambaye pia ni Naibu Mhariri wa Kampuni ya New Habari(2006) Ltd,Danny Mwakiteleko(Pichani)akiwa amelazwa katika wodi ya wagonjwa mahututi ICU cha hispotali ya Taifa ya Muhimbili jana baada ya kuapata ajali juzi usiku wakati akirudi nyumbani kwake maeneo ya Tabata Jijini Dar es Salaam na kusababisha majeraha na maumivu katika sehemu ya kichwani.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole sana !
     
  6. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa za leo asubuhi nilizopata ni kuwa Mhariri Danny amefariki dunia.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa unahusaisha vipi ajali hii na taarifa hiyo, maana kama aligonga lori kwa nyuma na alikuwa akiendesha mwenyewe sio rahisi kukawa na external influence, unless alilogwa ili agonge lori
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ugua pole sana mkuu mungu atakusaidia
     
  9. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwani ajali ilikuwa mbaya sana. Ni bahati tu kuwa bado yupo hai.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    RIP Danny, but ninashangazwa na mleta habari kusema eti habari aliyoandika kuhusu mahojiano ya Nape and Bashe ndo imesababisha. Sasa kama gari alikuwa anaendesha mwenyewe na akaingia nyuma ya lori, then hiyo habari ilihusikaje hapo? Labda mtuambie kuna ushirikina hapo! Na mseme pia mshirikina hapo ni nani?
     
  11. m

    mlongo New Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Danny amefariki leo asubuhi na msiba uko nymbani kwake Tabata, kwahiyo tumuombee mwenyezi mungu aipumzishe roho yake mahali pema peponi, Amen
     
  12. g

    geophysics JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu aiweke roho yake mahali pema..... Baadhi ya waandishi ndio wanafanya nchi yetu iendelee kuwa nchi kwa kufichua maovu lazima tueshimu kazi zao na kuwaenzi...na wala si wanasiasa wanaoingia majukwaani na kuiba..... RIP Danny.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lukansola Tema mate chini!!! Kuna kitu kinaitwa umafioso(Umafia),Ni nomaaaa unaweza ukaliingia gari kwa nyuma mwenyewe kwa kutengenezewa ajali,Think Big Bro!!!!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    ni jiran yangu,is true kaka danny is no more rip bro will miss you much
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    RIP Danny!
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma bob, mungu apishe mbali.
     
  17. I

    Igangilonga Senior Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP Danny.... Bwana alitoa na Bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe
     
  18. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP Mwakiteleko! Mchango wako katika tasnia ya habari nchini utakumbukwa daima.
     
Loading...