Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhariri Daily News kung'olewa, mwingine kutangazwa hivi karibuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 27, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Habari nilizopata mchana huu kutoka kwa mwandishi mmoja mwandamizi wa gazeti la Serikali la Daily News zinasema kwamba kaimu Mhariri Mkuu wa gazeti hilo, Mkumbwa Alli anang'olewa kutoka wadhifa huo na badala yake kuwekwa mwingine ambaye atatangazwa si muda mrefu.

    Huyu mpya atakauwa Mhariri Mtendaji moja kwa moja, na si kaimu tena kama alivyokuwa Mkumbwa Alli.

    Habari zinasema Mkumbwa Alli atapangiwa kazi nyingine katika idara/taasisi nyingine ya serikali.

    Wenye habari zaidi kuhusu tetesi hii watujuze.
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, CCM itakuwa imetii maagizo ya CHADEMA.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Let us wait and see!!
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako anaweza akapandishwa cheo na si kuwa demoted kama wengi wetu tunavyotarajia. Unaweza kusikia ameukwaa ukuu wa wilaya!!!
     
  5. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Amepiganwa vita visivyo vikuu, mwenda hajaumaliza na imani hakuilinda" ya Taaluma yake.
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wamechelewa sana kumtimua. Huyu alitakiwa atimuliwe siku ya pili tu baada ya kuandika ile tahariri ya kipumbavu.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wala hawamtimui. Labda wamegundua kuwa ile editorial yake aliiandika kwa kukurupuka. Hata hivyo ilikuwa inawasaidia. Watamweka mahali hadi baada ya uchaguzi wakishaiba kura wampatie ulaji zaidi. System ya kimafia huwa iko hivyo, haimtupi mtu hata wananchi wafanye kitu gani.
     
  8. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nafikiri atateuliwa kuwa balozi. Si unajua haribu huku upelekwe kule maadam tu ni "mwenzetu"?
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno!!! kwa JK na Makamba mbona hili lawezekana kabisa!
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ameyataka mwenyewe

    Lakini chanzo cha habari ni kipi
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jee, Mzee Mengi sasa hivi anaweza kufurahishwa na habari hii? Nasema hivyo kwa sababu kama mtakavyokumbuka lile sakata lake na Manji miaka minne hivi iliyopita kuhusu kashfa ya magodown ya Ubungo, Mkumbwa aliionekana kuwa upande wa Manji, hivyo kuzuka bifu kubwa kati yake (Mkumbwa) na Mengi.

    Lakini sasa hivi tunaanza kuona jinsi Mzee Mengi anavyokula sahani moja na mafisadi, kutokana na msimamo ya vyombo vyake vya habari wakati huu wa kampeni.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama hii ndio attitude basi hatufiki popote... maana anaweza hata mtu akafa tukasema "kama ni kweli basi mungu amesikiliza sala ya slaa"

    i think the company has done justice kumuondoa mtu aliyepitiliza mamlaka yake
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    It's too late, damage already done. Hiyo transfer haitazuia serikali kuburuzwa mahakamani.
     
  14. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Tujuze zaidi !
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda wa nyumba kumi
     
  16. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja yusubiri, ila jk hawezi kumtupa lazima apewe, au apangiwe kazi nyingine.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli not everything has to be related to someone
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Kweli Mzee yuko mstari wa mbele kupiga vita ufisadi, ila pia usijeshangaa, hata yeye mwenyewe sio msafi kihivyo unavyomdhania, naye ana yake, muda muafaka ukifika, yatafumka na utamjua who he really is!
     
  20. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama siyo kweli, CCM ni wakaidi na hawafai kuendelea kuongoza nchi. Teh teh teh. :becky:

    Hatudanganyiki lakini ruhsa kuendelea kudanganya. :becky:
     
Loading...