Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhandos na TBC1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jun 30, 2009.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa kama wananyakazi hawa wa TBC ni ukoo mmoja na kwanini wote wawepo kwenye taasisi moja?

    1. Tiddo Mhando
    2. Evans Mhando
    3. Neema Mhando
    4. Rehema Mhando
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii ni coincidence au wote ni jamaa moja?
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna yule dada waliotokea BBC na Tido. Naye ana u-Mhando ingawa amebadilisha ubin baada ya kuolewa.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukoo si tatizo muhimu ni sifa na mafanikio ya kazi za mhusika.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Japo sijafanya utafiti wa undugu wa mbali, Tido ni mtoto wa Mchungaji Daniel Mhando wa Anglican Chang'ombe. Mdogo wake ni mwandishi wa habarui na mtangazaji Jane Mhando yuko SABC Africa anaishi Kusini.
    Neema alijiunga TBC hata kabla ya ujio wa Tido. Kwa upande wangu nadhani ni majina tuu, au Tanga line. Ila pia twende mbele tukirudi nyumba, kana ni ndugu jamaa ama marafiki, wanauwezo wa kazi, hawajabebwa kuingia TBC, sithani kama kuna ubaya wowote.
    Angalizo, watu wa Tanga Line na ukanda wa pwani mara myingi hutokea kuwa watangazaji wazuri kwa lafudhi nzuri Tukianzia na
    Tido Mhando- Tanga line-TBC Boss
    Sekioni Kitojo-Tanga line-DW-Ujerumani
    Ali Atasi-Tanga line-Radio Japan
    Eraston Mbwana-Ujereumani
    Abdalah Mbamba-Umoja wa Mataifa
    Marriam Shamte-VOA
    David Wakati-Zenji-Boss wa RTD Mstaafu
    MohameD Dahman-Zenj -Ujerumani
    Aboubakari Liongo-Tanga Line-Ujerumani,
    Susan Mungy-Tanga line-BBC-TBC
    Maulid Kitenge-Tanga line-Radio One
    Eshe Muhidin-Tanga line-TBC Taifa
    Abdul Masudi-Tanga line (RTD)
    Philip Ciprian -Tanga line Clods radio/tbc
    Hawa ni wachache tuu niliobahatika kuwakumbuka, nikifanya uchimbuzi, utakuta Tanga line ni wengi kwenye Utangazaji kama walivyo Chagga line kwenye mambo ya pesa ukianzia na TRA, walivyo Kurya line Jeshini, Nshomile kwenye kazi za kisomi etc.The list is long, long long, haina maana makabila mengine hawauwezi utangazaji bali Watanga ndio waliobobea zaidi.
     
  6. Amosam

    Amosam Senior Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du hapa kwenye rangi nyekundu mzee umechapia,Suzan Mungy(Mongi) hata Maulid Kitenge hujui kama katokea Tabora?Baba yake anaitwa Baraka Kitenge mchezaji wa zamani wa vijana wa Jangwani.
     
  7. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Cha msingi ni sifa na uwezo wa kiutendaji wa mtu na wala si kabila lake. Wakati wa utawala wa rais Jimmy Carter wa Marekani wasaidizi wake wengi walitokea jimbo moja. Mwenyewe alilikiri kuwa amewachagua watu ambao anafahamu utendaji kazi wao. Hivyo walipitishwa na congress kwa kuwa wana clean and good record. Hivyo watanzania tusiangalie makabila yetu bali uwezo wa utendaji. Wengine wanadai mbona Taifa stars haina wazanzibari?
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It does not matter. What matters if they can deliver as expected.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hawa ni wapemba?
    Nadir Haroub 'Canavaro'
    Abdi Kasimu 'baby'
     
  10. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhando ni wabodei kabila la Tido..

    Kuna Kihampa, Msami, Mang'enya..the list is endless.

    Je wako kwa coincidence? hapana kwani uwezo wanao..laki ni nani asiejuwa kama wagosi wana sauti nzuri za kutangaza?
    Mnawakumbuka kina Godfrey Mngodo, Jumbe Omari Jumbe, Sekioni KitojoTido mwenyewe, n.k

    Sasa ujekuwaweka watani zangu wakisukuma au kikurya si utachekesha? Taarifa zitakuwa hazina laddha.
     
  11. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pasco ahsante nilikuwa sijaiona hii. Kwli unajuwa umenikumbusha kina Liongo...huyu jamaa haw kina Kitenge walimuiga kila kitu kwenye sauti.
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi watz tumelaaniwa, nimesikia mjadala bungeni ijumaa iliyopita, mbunge mmoja alisimama na kuanza kulalamika eti TFF wababaishaji, kisa Taifa Stars haina wachezaji kutoka Zanzibar!!

    Moyoni nikajisemea "kweli huyu mbunge analipwa kwa pesa yangu ya kodi!!"
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Yes ila juzi juzi Tido alichemsha na kuumbuliwa na TCRA katika sakata la Mengi Vs RA.
    TBC inaelekea kuwabeba mafisadi eg ,Tido to Manjis rescue katika sakata la Ze Komedi
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Neema Mhando hana undugu na hao wengine wote uliyo wataja hapo. Kwa hao wengine sifahamu but Neema hana undugu nao.
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    ebwana wasukuma ujawahi kumsikia mtu anaitwa BUJAGA IZENGO KADAGO? Na kule ziwani kuna mtu anaitwa JULIUS NYAISANGA, upo kamanda
     
  16. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Si kweli, sina shaka hukumfajamu Julius Nyaisanga ?
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kingwele,
    Nyaisanga ni Mkurya.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwenye list ya Tanga line umemsahau......Deodatus Balile
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Ni listi ya watangazaji sio waandishi.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Uncle J ni Mkurya, watangazaji Wasukuma wazuri tuu walikuwepo, zaidi ya Bujaga Izengo Kadago, yupo Malima Ndelema, Sebastian Maganga, Sebastian Ndege, Hanna Mayige, Aloysia Maneno, Pascal Mayalla etc
     
Loading...