Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhando wa TANESCO afikishwa Kortini Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 6, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco) aliyesimamishwa kazi, William Mhando, amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, na kuondolewa bila kusomewa shtaka.

    Mhando alifikishwa mahakamani hapo jana kati ya saa 7:00 mchana na saa 9:00 alasiri, akiwa ndani ya gari aina ya Noah, chini ya ulinzi wa maofisa wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru).

    Kwa mujibu wa vyanzo vya habari ndani ya mahakama hiyo, Mhando alifikishwa mahakamani hapo lakini hakushushwa kutoka ndani ya gari kutokana na muda wa mahakama kufanya kazi ukiwa umekwisha.

    “Amefika hapa akiwa ndani ya gari aina ya Noah, lakini hakushushwa, zaidi mtu mmoja alishuka ndani ya gari hilo na kuingia kwenye mahakamani na kutoka, kisha akarejea kwenye gari na kuondoka, wamekuja muda wa mahakama ukiwa umeisha,” kimebainisha chanzo hicho.

    Julai mwaka huu, Mkurugenzi huyo alisimamishwa kazi na bodi ya wakurugenzi ya shirika hilo ili kupisha uchunguzi wa tuhuma za ubadhilifu na matumizi mabaya ya madaraka katika shirika hilo.

    Taarifa za kusimamishwa mkurugenzi huyo zilitolewa na bodi hiyo na kusainiwa na mwenyekiti wake, Jenerali Mstaafu Robert Mboma.

    my take! zitto kabwe na Ole sendeka wakamtetee mhando mahakamani kama walivyofanya bungeni
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na wale wabunge wenye tuhumu za rushwa kwenye kamati ni nishati na madini zikiwa za kweli nao wafikishwe mahakamani.

    Recall: zitto kabwe alitaka kuunda kamati ndogo ya POAC ili kumsafisha mhando,,,sasa ni wakati muafaka zitto kujitokeza hadharani na aombe radhi watanzania kwa jitihada zake za kutaka kumsafisha Mhando:photo::lol::nerd::spy:
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,349
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Zitto naye yumo ktk ulaji huo.... IPTL mafuta mazito ususahau ile ilikuwa tender fake ili wauze mafuta wanakata makusudi umeme.... Kila mwezi Tanesco ilikuwa inailipa IPTL Tshs 6 bil of which hata yale mafuta wanawasha Generator moja tu then wanawapigia jamaa wa dams wanarudisha maji umeme unaendelea kama kawa....
    Mhando in his account aliyofungua miezi michache ilikutwa kaweka tsh 800mil... kutoka Tanesco.... Mwizi mkubwa huyu....source Waziri wa Nishati na Madini last Bunge....
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani JF,tuko nyuma siku hizi naona tunapata habari mfuuuuu, hatuwi wa kwanza tena! vipi jamani?
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Huwa wanaishia kufikishwa mahakamani na hukumu ikitoka analipa faini na mchezo unaisha!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Patamu hapa. Zitto nahisi kama kakalia kuti kavu
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Habari yenyewe ilivyokaa ni ngumu kuipata coz hata mtuhumiwa hakutoka ndani ya gari hivyo kuwepo ugumu wa kupata habari.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duu!! Haya maisha ni noma, juzi tu Mhando alikuwa 'mtu muhimu' sana pale tanesco, lakini leo anapanda karandinga...
     
  9. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa takukuru hua wanafanya makusudi kumleta mtuhumiwa late hours mahakamani ili asipate dhamana. mzee Mhando kalala keko hadi jumatatu kudadadeki...
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe, lakini hata issue ya TanTrade nayo tangu J3!

     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    IF A crockdile fail to handle a fight in the land it runs back to the water,because there in the water is where it wil at its strongest...!!pls excuse my language n grammar
    i think zitto must come to chama chetu cha mapinduzi kinachokula nchi,,chuki ya slaa na mbowe kwake imepanda juu sana
    maji yameshamwagika tena hayazoleki,,,people"s power kwishney...!!
    we r too strong to be slaves of politicians,hiv hatuwez ijenga nchi bila politics??i hate this game..:smash::smash:
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio maana ya madaraka, ni natamu ila kama ukiyatumia vibaya, unaondoka vibaya....angalia akina saadom hussein, gadafi, walikuwa na kila kitu, wangetawala kwa vipindi kisha wakatoka, si wangekuwa na heshima?

     
  13. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Takukuru? Mhando atashinda kesi
     
  14. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine mahakamani ni sehemu ya kusafishia mafisadi ili wakaendelee kula walivyolimbikiza. Kwenye sheria si lazima kuwe na haki bali umahiri wa kucheza na vifungu.
     
  15. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu, habari inasema kaletwa mahakamani na NOAH. Sasa Hilo karandinga umelitoa wapi? Au NOAH ndio makarandinga ya mafisadi siku hizi?
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,422
    Likes Received: 13,432
    Trophy Points: 280
    Mbona Jairo hapandishwi kizimbani au kwakuwa hata PM alifaidika na makusanyo yake ya kienyeji.Nakumbuka nae alisani ile posho kutoka ktk fungu harama la Jairo.

    Mkuu wa kaya tupe ufafanuzi wa hii double standard ya serikali yako.

    Mhando na Jairo nani alitangulia kufanya makosa!

    Au ndio uchunguzi unaendelea?

    Nahisi huyu mmoja alikuwa na baraka fulani kutok juu kabisa na ndio maana anapeta.

    Nchi hii kosa la kiufundi ni kula peke yako bila kuwashirikisha au kuwagawia wakubwa.
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Wote wameoza na kupungukiwa Utukufu wa MUNGU.
     
  18. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inashangaza nchi hii, watuhumiwa wakubwa wanaachwa na kulindwa hivihivi. Munde na wenzake kwa nini hawajakamatwa na kusimamishwa ubunge?
     
  19. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jela hakuna mwenyewe,lakini kwa kuwa ametangulia,Tunaomba akampe Hi Babu SEA!
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mijitu mengine bana habari nzuri comment mbaya kama umepiga viroba
     
Loading...