Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhandisi wa kiume aingiliwa kimaumbile hadharani na Mzungu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kenge (Eng), Sep 20, 2010.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha na inatisha, ni taarifa ya uhakika toka TULAWAKA gold Mines.

    Juzi usiku majira ya saa 3 kambini (estate) katika maeneo ya Club pembeni mwa swimming pool mfanyakazi mmoja wa Kizungu alibambwa LIVE akimwingilia kinyume na maumbile mhandisi wa Kibongo (Jina ninalo) mfanyakazi mwenzake. Sio kuwa alibaka la hasha walikuwa kwenye starehe!!!!

    Walikamatwa na kupelekwa hospitali kupimwa kwa udhibitisho ikabainika ni kweli na bwana mzungu alishatupa mbegu.

    Bado walikuwa wanashikiliwa na POLISI nini kitafuata.

    WanaJF inatisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Rekebisha lugha ya heading yako Mkuu!
    Haina tafsida!
     
  3. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nisaidie NENO mbadala nimeshindwa kulipata
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    ANDIKA "muhandisi "ALIWA TIGO/NDOGO/JICHO" na mzungu...kisha kama aliliwa tigo na mzungu poolside na kwa makubaliano yao..."do you think thats a big-breaking newz?"...pia habari yako haijitoshelezi...aleliwa tigo muhandisi je wa-kike au kiume?..kama wa kike nayo sio breaking newz...ila kama ni wa-kiume kidoooogo sikuhizi nayo inaanza kuzoeleka
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu mambo ya tafsida yamekupiga che ga kidogo. Ni mara mia useme mhandisi mwanaume agawa tigo. U mhandisi mmoja mwenyeji mwanaume wa huko sehemu fulani aingiliwa na mfanyakazi mwenzie mgeni/mzungu
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... duuuh, ama kweli tumavijamboz machimboni!!!

    ... i think ze mzunguz was digging for gold!!!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu wangu mmh
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kumbe ilikuwa ni kwa ridhaa na walikuwa wakistareheka....

    I don't see any news here..... Why didn't those guys mind their own bisuness? Polisi waliwashikilia on which charges.... Its obvious huyo mhandisi kama ni wa kiume basi ni SHOGA na kama ni wa kike huo mchezo ni wa kawaida sana kwa dada zetu bongo hii.... So what is the Big deal here?
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    FL, Mwenyezi Mungu wako anahusika vipi na hili?!!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Steve Dii unajua unaweza kushangaa hata kukosa la kusema cjui hata nilikuwa namaanisha nn
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamevuka mipaka wanatigolize hadharani!!
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namjua huyo ni mhandisi wa sisiem.
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo kaadiwa tumadini chengachenga kaamua kugawa.
    Kule Loliondo nakao ni balaa tupu! Kwenye lile eneo la kifalme tulilowagawia hawa waarabu gomora itaanzia huko. Kule huletwa wale MASHANGINGI kuwastareheshe watoto wa kifalme. Kwa kuwa nao wapishi ni waarabu basi wao hawana nafasi ya kuleta mademu kule. huwarubuni vijana wa kabila lile la rubega na kuwala tIGO. Mwarabu mmoja alimla mmoja akampa fedha za haja huyu kijana akaenda kununua ngombe wa haja, basi kakawa ndo kamchezo. Wenzake wakashangaa maendeleo ya ghafla wakamuuliza kulikoni ndugu? Akawapa siri na kumpeleka mwenzake naye akaolewa na mwingine na mwingine.............pale Loliondo sasa kuna wafusi wa tIGO ile mbaya.
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mzungu afumwa akimchokowa kimwagatope muhandishi marufu wa kibongo.
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhandisi wa kibongo aliwa kisamvu cha kopo na mzungu
     
  16. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote wamelaaniwa!
    Wacha wafu wawazike wafu wenzao
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa vile ni injinia mwenzio au vipi?......mbona mambo binafsi sana hayo kuyaleta hapa?....wabunge hata mawaziri wanafanyiwa hizi vitu....no big deal
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh..makubwa haya. Lakini mwanzilishi wa haya yote ni CCM.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Astagh'furrri'llah..ya kweli haya? yaani twaliwa kotekote na kuvuliwa utu wetu?
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hata wasomi wamekuwa mibwabwa ,sasa msomi akiwa bwabwa kweli anaweza kusimamia masilahi ya nchi na watu wake kwani NYEGE zikinpanda mtu wa sampuli hiyo husahau yote yeye anafikiria kumegwa tu,angekuwa lofa ningesema ulofa wake ndio umemuongoza kufanya hivyo lakini anapokuwa ni msomi tena mhandisi hapo kunakuwa na tatizo kubwa,tuombe tusijekuwa na watu wa sampuli hiyo kwenye uongozi wa taifa kwani wanaweza kupewa rusha ya kumegwa na wakauza nchi
     
Loading...