Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhadhiri wa chuo muhimbili anapokula kona kukimbia mawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    SAMAHANI KAMA NI BABAKO HII NI AJALI KAZINI WALA USIOGOPE
    mhadhiri wa chuo cha muhimbili akila kona kwenye mahafali baada ya kutupiwa mawe kwenye hafla ya kukabidhi degree zao
    baadhi ya wanafunzi wamefanya fujo kushinikiza kurudishwa chama chao

    wakati huo pembeni kuna dada alieamua kuanza kujipa raha hata kabla ya mahafali kuisha
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Wahesabu hiyo juu ni asset ama liabilities??
     
Loading...