Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhadhiri maarufu Selemani Kishki ahojiwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Myelife, Jul 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Myelife

    Myelife Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani kuna habari ktk mitaa yangu, zinanipa haiba ya kujua ukweli, naomba mwenye habari kamili aweke hapa, eti mhadhiri wa kiislam sheikh Nurdini Kishki katekwa nyara na watu wasiojulikana, mwisho naomba kuwasilisha.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    we ulizia vuzri tu hapo mtaani kwako utaujua ukweli.....huenda yuko msikitini
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama afghanistani
     
  4. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hili swala c la kupuuza
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yawezakuwa ametulia mahali aache huu upepo mbaya upite. Sidhani kama serikali inaweza fanya matukio kwamfululizo hivi na kwa style moja. Labda ni jambo lingine tu na halihusiani na utekwaji.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujiiiiinga mtupu huo!!!

    Akili za kijinga kweli kweli eti ili ije ionekane kana kwamba hata UTEKAJI wa Dr Ulimboka nao ulikua ni tukio la kawaida tu. Ujinga kweli kweli yani!!!

    Mwisho wa siku utasikia kwamba 'wamemteka' Stella Manyanya kabla ya kumfikia mlengwa halisi.

    Bure kabisa wala haamna kitu pale!!!
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    ni Selemani Kishki au Nurdin Kishki?
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Muulizeni Fundi Mchundo Stella Manyanya atakwambia kwamba ametekwa na CDM na ni heri ametekwa maana huyo Sheikh ni sawa na Osama Bin Laiden, hivyo Mungu ametuepusha mengi!
     
  9. m

    mwl JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Kama ni Nurdin Kishk jana usiku alikuwa Tanga na ameondoka leo kuja Dar.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kengemumaji, wewe ni mmoja kati ya watu ninaowaheshimu sana hapa JF! Nashangaa ni kwa vipi unatoa majibu ya namna hii! Nataka kujua huyo aliyetekwa ana influence gani kwa taifa au kwa watanzania hata wawe na interest ya kumteka? Ni tajiri sana, na hivyo wanataka awape hela? Ni mgomvi au ni mtu wa namna gani? Si kila mnayemfahamu ninyi, sisi wote tunamfahamu kwa hiyo tunatakiwa kupewa taarifa inayojitosheleza ili tujue cha kuchangia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa amekamatwa bagamoyo na polisi,,,,hakua peke yake alikua na wenzie,na polisi hao mmoja alivaa nguo za kipolisi mwengine za kiraia,na POLISI walisema kuwa waliwashuku huenda ni majambaz,sosi,redio Imaan,,,,,,,,sina taarifa zaidi ya hizo
     
  12. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah! yamekuwa hayo tena???
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kishki ni mhadhir wa kiislam ambae hutoa mawaidha ya kiislam kwenye maeneo mbalimbali hapa nchini,na pia hutoa mawaidha yake kupitia kituo cha redio cha redio imaan,even leo alfajiri nilimsikia(ila huwa rekodedi),sasa waliotoa taarifa hiyo ni hao redio iman,na in fact hajatekwa ila polisi walimshuku yeye na watu aliokuwa nao kuwa ni majambaz,tukio limetokea bagamoyo,,,,,,walilazimishwa kuvua kanzu zao,ila taarifa zaidi tutazipata,,,,,,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si utekaji kwakweli,,,ufafanuz huo hapo juu
     
  15. piper

    piper JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani huu utekaje unakuwaje? jitahidini muwahi misitu ya pande huenda mkamkuta
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakushukuru sana kwa kuclarify hili. Sikuwa namfahamu huyu bwana.
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nurdin kishki ni msudan jamaa labda janjaweed wamekuja chukua ndugu yao
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mwenye namba ya Juma Mgaza tafadhali!! nendeni msitu wa pande haraka
     
  19. G

    George farahani Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli,mi nimeckia redio imani wakitangaza,wametekwa na watu wenye bunduki mmoja wao akivalia jezi ya police,thz is bad
     
  20. commited

    commited JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Daaah haya bana ... Ni upepo tu utapita
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...