Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhadhiri Kibarua chaota Nyasi kwa kuhusishwa na siasa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwalimu Mkuu, Jun 17, 2011.

  1. Mwalimu Mkuu

    Mwalimu Mkuu Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aliyekuwa mhadhiri katika chuo kikuu cha Arusha mpiganaji Dadi Igogo amefukuzwa kazi katika chuo kikuu cha arusha kwa kuhusishwa na siasa chuoni hapo. 
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yana mwisho.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana dad, mungu ataendelea kukulinda, kazi nyingine utapata. ni fikra za kitumwa tu zinazowasukuma watu kufanya mambo kama ulilofanyiwa.
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    je sababu hizo au kuna mengine?
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Yaleyale ya Mwesigwa Baregu! Komaa nao Dadi Igogo kuwaondoa hao wanamagamba inawezekana!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwanini achanganye mambo matatu matatu? ndio hawa wanahamasisha wadogo zetu migomo kila kukicha
     
  7. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Fundi halali njaa, Dad ni msomi na ninaamini atapata kazi nyingine sehemu ambayo wanaruhusu siasa, Keep fighting dad
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    said it....."TUTAHAKIKISHA NCHI HAITAWALIKI"
     
  9. N

    Nzogupata Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We fisi kweli mhadhiri na mkopo wa mwanachuo una uhusiano gani? Mwanachuo akilala njaa kwakutopewa mkopo alioomba na kudhamini mali zake ama za nduguze atakuwa kahamasishwa na mhadhiri?

    Wajinga kama wewe wasubiri kiama
     
  10. dkims

    dkims Senior Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa siasa iko kwenye damu na ni mpiganaji kweli tangu FASS na boom la wanafunzi mpaka AIA,!wana AIA wamempoteza mtu makini sanaa, usijali chief future still bright, swala la muda tu!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angekuwa anapiga siasa za Magamba aaah angepewa hata ukuu wa chuo
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujinga tu unatusumbua, angekuwa anafanya siasa za magamba wangepewa hata u VC kama mkandara!

    Ujinga huu unaelekea mwisho wala hatukombali na mwisho wake.

    Mtu mwenye elimu yake ambayo wewe ndo unaihitaji unapomfukuza kazi kwa misingi ya ubaguzi ni nani katika jamii anayekuwelewa?

    Wanazidi kuongeza chuki ya wananchi dhidi ya serikali ya magamba. They will reap what they saw!

    Pole mpiganaji lakini nadhani ulilitegemea hili na ulikuwa tayari kisaikolojia.

    Hivi chuo cha uongozi cha CDM kinaanza lini ili hawa profs na phds walioko CDM watumike?
     
  13. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Huo Kikuu cha Arusha kinamilikiwa na Kanisa la Wasabato, hivyo ni chuo chenye mlengo wa kidini ya Kikristo. Kitendo cha Mhadhiri wa chuo hicho kujiingiza katika siasa ni kinyume na Dhima (Mission) ya chuo, hivyo kufukuzwa kwake kusidhaniwe ni kwa misingi ya makundi ya kisiasa mfano CHADEMA vs CCM n.k.
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dady ana msimamo, kwa Elimu yake anaweza kufanya kazi popote pale.Hata hivyo nadhani alishajiandaa kwa sababu alishaambiwa tangu Machi kama sikosei kwamba kibarua chake kipo matatani. Lakini nina mashaka na hizi Taasisi zetu. Ukiwa Mwana CCM unapewa hata Ukuu wa Taasisi. Tataizo ni Chadema
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dadi is an intellectual person, kwa sifa hiyo anaweza kufanya kazi popote. lakini naweza kusema hawa wote wanaoonewa na serikali ya magamba wakiamua kuanzisha chuo chao wanaweza kabisa, despite the fact that it may take a time to complete it.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi Arusha kuna Chuo Kikuu?

    Hongereni
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini wasifukuze wabunge wa Upinzani Bungeni!?
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Dadi Igogo,

    wewe bado ni kijana. msomi na mtu thabiti...

    mara nyingi ukiwa mtu jasiri na asiyeogopa, mwenye kujiamini, suala la mkate halitakusumbua..

    hapa kuna mawili,KUhamia moja kwa moja uwanja wa mapambano usaidie kupeleka mbele jahazi la cdm na taifa kwa ujumla....

    wakati huo huo kazi ni nyingi sana, PRIVATE SECTOR hata za kujiajiri pia sio lazima kufundisha....

    utashangaa kwanini ulipoteza muda wako huko kwenye chuo cha wasabato...utajagundua kuwa Mungu huwa ana mpango na watu wake..ila there is function of tyme....to wait becomes inevitable

    tuko wengi...tunasubiri pia barua zetu tuhamie kikosini full tyme!!!

    USIOGOPE!
     
Loading...