Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Slave, Jan 5, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mh.jpg

    bora hata zile za chini ya mwembe kuliko hizi za chini ya mbuyu.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii ndo Tanzania ye2 bana!!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ila baadhi yetu hawaamini kama kuna wa tz wanasomea chini ya mbuyu.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zinatisha,mwembe una kivuli angalau.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    watanzania bwana nia ya kuwa na elimu tunayo ila basi tu aliye juu hamuoni aliye chini.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    miaka 50 ya uhuru ,Tmethubutu tumeweza na tunasonga mbele
     
  7. k

    keke Senior Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kuna watu wanasoma kwa shida sana....
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    gharama za sherehe zingetosha kujenga shule.anagalao nyumba za tope huko vijijini.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nia wanayo ila uwezo hawana.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    chaguo ni letu.....kama tunataka kuepukana na huu upuuzi!!
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    tabu tunaogopa kuitwa wakorofi.
     
  12. magilu

    magilu Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaah hii ni nouma mazeee!!!!
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ni zaidi ya noma.eti hapo tunasomesha watoto tunategemea tuje kupata ma rais,mawaziri,wabunge,bila shaka hata mwalimu anakuja katandika mnazi kwanza ili kupunguza stress.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona haujasema ni maeneo gani. Ujenzi wa shure sio mpaka Serikari. Nimipango ya kijiji/eneo husika. Then serikari inaassist tu.
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    unaona hao watoto.basi ni kijiji kizima hicho.
     
  16. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Usidanganyike kwa mbwembwe hizo za kikauli za wachovu wanasiasa wenu. Kaa chini inamisha kichwa, fumba macho,taratibu inua kichwa na jiulize swali hili: HIVI KODI NAYOLIPA NA MICHANGO MINGINE PIA PESA TOKA NCHI RAFIKI ZINAISHIA WAPI? Then vuta pumzi kubwa kak.....joe ulele!
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ama kweli tunasonga mbele.
     
Loading...