Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! zitto upo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TODO, Jul 28, 2011.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh! zitto upo bungeni kweli? takriban wizara tatu sasa bajeti zake zimejadiliwa sijakusikia ina maana huna cha kuchangia kwenye wizara hzo? mfano w.uvuvi mmepitisha bajeti yake nilidhan ungekuwa na hoja maana hta kwenu kgm kuna uvuvi,mfano dagaa niwapendao wapo kgm
     
  2. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila mbunge anapata nafasi ya kuchangia kila bajeti. Kuna utaratibu unaotumika kuwapa nafasi kwanza wale walioomba na hawajachangia katika wizara nyingine.
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi yote hii unamuwaza mtu yuko kwenye mkutano mwingine wa mabunge ya jumuiya ya madola Ulaya?
    Anyway pole best.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Umemaliza mkuu,atakuwa amekusikia huyu jamaa!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NIlimuona kwenye picha akiwa UK sasa sijui ni current au muda umepita....
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kwa hiyo bunge lote umemuona zito tu hujui cdm mkichangia tu utasikia Sajent Ammi njoo umtoe huyu mh.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HIvi huwa unasikiliza bunge vizuri? ina maana ni zito tu itakuwa kila siku anaongea? Hujawahi msikia spika anasema leo wataanza kuchangia wale ambao hawajachangia kabisa au wamechangia mara moja tuu!! Nafasi zinabanwa these days!!
     
  8. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana haimanishi bunge lote nimemuona zitto ila nimeshangaa kuona bajeti ya wizara tatu kupita bila kusikia akichangia na hii sio kawaida yake maana amekuwa ni miongoni mwa wabunge wachache wanaochangia sana.hata hivyo thanks nimejua alipo kupitia humu humu kwenye jamvi.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mh. Zitto yupo, anafatilia mjadala pia akipanga makombola makali kwa ajili ya mambo. Tuwe na subra!
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
     
Loading...