Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zitto: Tunasukumwa na Uzalendo wako

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Said Bagaile, Oct 29, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ikishuhudiwa misururu ya watu wa kada mbalimbali ikienda kumtembelea Zitto kabwe hospitalini na wengi wetu tukiumia na kumwombea ili apone haraka kutokana na maradhi yanayomsumbua. Na laiti kama kungekuwa na uwezo wa kubadilishana afya, basi mimi binafsi ningeshauri hii afya ya Zitto kwa sasa wangebadilishiwa wale wote walioiingiza nchi yetu kwenye migogoro mikubwa ya kiuchumi lakini majitu haya hayataki hata kuugua japo mafua ili tufurahi.
    Si Mh. Zitto pekee ambaye yupo kwenye sick bed mpaka sasa tuna Mawaziri karibu Watatu nao wapo huko huko India lakini wanaofuatilia afya zao kwa karibi pengine ni serikali na familia zao tu. Hii ni tofauti na Mh. Zitto ambae hali ya afya yake inakuwa kama inamgusa kila mtu hata nje ya Serikali, Chama chake na familia yake. Na hili halina tafsiri nyingine zaidi ya Uzalendo wake kwa nchi na Wananchi wake.
    Zitto ni mtu wa Watu, japo si Waziri lakini kuugua kwake kumefunika maradhi ya Mawaziri ambao walikuwa wakijidhani ni maarufu sana.

    Nawasilisha
     
Loading...