Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zitto Kabwe apelekwa India kwa matibabu zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gimmy's, Oct 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya radio free ya saa kumi ya alasiri ya leo,zito atapelekwa India kwa uchunguzi zaidi,ktk ziara hiyo mh Zito ataambatana na muuguzi mmoja pamoja na mdogo wake.Kwa pamoja tuendelee kumuombea arejee salama akiwa na afya njema.
     
  2. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya radio free ya saa kumi ya alasiri ya leo,zito atapelekwa India kwa uchunguzi zaidi,ktk safari hiyo mh Zito ataambatana na muuguzi mmoja pamoja na mdogo wake.Kwa pamoja tuendelee kumuombea arejee salama akiwa na afya njema.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Tanzania ndo nchi ya ajabu kuliko zote duniani-Nolan....
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tuboresha hospital zetu tuondokane na gharama zisizo za msingi
     
  5. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hata Malaria inabidi kwenda kutibu India... Napata mashaka, itakuwa POLONIUM ya Mkullo at work. Sijui kama kijana wetu atarudi salama. Get well soon Zitto, remember you did not rule out your presidential ambition.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivyo vijidudu 150 vya malaria vilivyokutwa mwilini mwake ndivyo vya kumpeleka India? Au hivyo vijidudu ya malaria ni vile vijidudu vya kutengenezwa kwenye maabara, waganga wameelekezwa namna ya kutotohoa jina la kitaalamu la asili ya vidudu hivyo kwene maabara, na hivyo kuelekezwa kwamba ni vijidudu 150 vya malaria?
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Nyerere jijini Dar es Salaam, ni kuwa Mh. Zitto Kabwe hivi sasa anaingizwa katika ndege kupelekwa india kwa matibabu zaidi.

    Vyombo vya habari vimeripoti kuwa Mh. Zitto anaumwa malaria (vijidudu 150).
    Maswali:
    1. Kama hospitali ya Taifa haina uwezo wa kutibu malaria, je inauwezo wa kutibu nini?
    2. Kama hata wagonjwa wa malaria wanaanza kupelekwa india kwa matibabu, watanzania wangapi watapelekwa?
    3. Kauri mbiu ya Malaria haikubaliki ni ya kweli? Ni ya watanzania au ni ya watu wa marekani?
    4. Mwisho, Uchumi wa Tanzania unajenga uchumi wa india kwa kiasi gani?
    Basi Muhimbili ni Hosptali ya Rufaa (kupeleka India) kwa sababu haitibu badala yake inatoa rufaa tu.

    Quality
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunamtakia apate ahueni na apone

    lakini serikali sometime inaweza kujidhalilisha au iinawadhalilisha madakatari na wataalamu wake. Safari nyingine a matibabu nje ni za kisaisa zaidi.

    Hivi wabunge na mawaziri wanalipa na kukatwa BIMA ya afya ?
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunachotaka arudi katika salama wafanye sarakasi zao zoteee.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, hizi aibu sijui tutazikwepaje huku ughaibuni. Anyway, hope tutaendeleza ugumu wa Kitanzania!

    Get well soon Mr. Zitto
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maswali magumu sana hayo, "wenyewe" watakwambia unahatarisha usalama mkuu.

    Tumwombee Mhe. Zitto apone haraka na arudi uwanja wa mapambano.
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM wabaya sana!
     
  13. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is a big joke!
    Very soon we gonna be sending flu patients to India or any other country for treatment!
    Get well soon, Mr Zitto!!
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mwe kijana wa watu anaenda kulekule waliko Mwandosya na Mwakyembe au,nawaombea wote warudi salama nyumbani ,jamani tumuombee Zito
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umefika wakati sasa tukifute vyuo vyetu vya Afya ikiwemo Muhimbili. Na je sisi ambao "hatustahili" kwenda India ndiyo wa kufa tu!!?
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ALLAH atakupa afueni ZITTO,uende na urudi salama.Tunakupenda sana.
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hAPO KWENYE WADUDU 150, NI BARAAAAAAAA
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mie ninaombea hawa WANASIASA wa Tanzania wawe wanapewa ONE WAY TICKET kwenda India.

    Nina imani kuna siku woote wataishia India maana huko ndiyo KIMBILIO lao. Hapo ndipo watatuachia nchi yetu salama salimini.

    WHO'S NEXT TO INDIA..........????!!!???!!???
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri mheshimiwa wetu.
     
  20. s

    shalis JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee jembe linaumwa ...lol
    pole sana dear zitto
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...