Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Wilfredy M. Lwakatare kujiunga rasmi na JF kesho

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Omutwale, Jun 15, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wana ukumbi, JF
    Napenda kuwafikishia salamu za utangulizi juu ya kujiunga rasmi kwa aliyekuwa mbunge wa Bukoba mjini kwa tiketi ya CUF mwaka 2000-2005 hapa jukwaani, JF
    Mh. Lwakatare atafanya hivyo kesho mida ya mchana. Kama ilivyo ada na utamaduni tunaoujenga hapa jukwaani, tunaombwa kumkaribisha mgeni huyu mwenye hazina muhimu kwa mustakabali wa siasa za nchi yetu.
    Binafsi natanguliza shukrani kwa Mh. Lwakatare kwa kukubali mwaliko huu ili aweze kuzungumza moja kwa moja na Watanzania walio katika majukwaa ya mitandao.
     
  2. I

    Ipole JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We eleza tu kwanba huyo Mhe ataongea na wana JF usiseme ni hazina anaweza akawa hazina kwako na siyo kwa watu wote.
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    Subira kakaaa . . . asipokuja hiyo kesho je?

    Si tumsubiri mwenyewe? Ama?
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana.
    Nina hakika maana ni mtekelezaji wa ahadi zake.
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Anakaribishwa,

    Awe na kifua tu, kifua cha kuchukua maneno maana hapa kuna ya kila aina kutoka kila sehemu ya demographic ya Watanzania.
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Natumaini alikwisha elezwa hilo. Na nilifurahi kusikia kuwa anawajua hata wale waliojaribu kuingia na majina yao, wakakaribishwa, wakachangia lakini kilipoanza kibano, wakaacha ku-log-in kwa hayo majina. Miongoni mwao ni "Dowans", etc
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aaaaaa.. tunajuaje labda wewe mwenyewe ndio Lwakatare!!!!
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tusientertain elitism hapa JF. Kama anataka kujiunga aje hapa na kujitambulisha akishakuwa tayari. Watu tuna shughuli nyingi na muhimu zaidi za kufanya kuliko kujitayarisha kumkaribisha yeye. Kama kakutuma mwambie anajitengezea sifa mbaya mapema, kama umejituma mwenyewe basi usirudie tena tabia ya ushabikishabiki.

    JF sio chama cha siasa, JF ni jamvi ambalo walioketi wote wana thamani sawa.
     
  9. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri anapoingia JF kwa jina lake lakini asije akakimbia kama Zitto alivyofanya mambo yatakapomgeukia, maana hapa haonewi aibu mtu.
     
  10. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Twamkaribisha, twamtisha? Natumai amekuwa akilitizama jamvi letu kitambo kabla ya kuamua kulikalia. Hivyo anajua aina wa wachangiaji waliomo. Mara nyingi Msafiri hujiandaa.Karibu Lwakatare. Kukaa au kuondoka jamvini hiari yako, uhuru wako.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Omutwale

    Ninamkaribisha sana mpiganaji Rwakatare, ila naomba ukumbushie mkono mtupu huwa haulambwi, asisiste kuwasiliana na Maxence Demelo, kwa ajili ya mambo ya kusaidia JF...
     
  12. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Sasa wakuu nyie tafsiri yenu ya kukimbia ni nini? mbona muheshimiwa tuko nae hapa na juzi tu (12 June 2009) kaposti hapa http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/1966-zitto-kabwe-atangaza-kung-atuka-19.html#post486568 au ndio maji taka yenyewe haya!
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu kama SteveD ni wataalamu wa kuwajua watu wanaotumia majina bandia au
    majina mengi humu ndani. Si rahisi kuzuga ndani ya jamvi hili, utajulikana tu.
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ujumbe wako ataukuta, kuusoma na ataufanyia maamuzi mwenyewe
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    mzee omutwale umeshavuta za kampeni nini,
    sikuona haja kabisa ya jamaa kuanza kutambulishwa ujio wake humu JF, na ameingia baada ya kushawishiwa ili iweje, humu sio sehemu ya kuingia kwa ushawishi,
    hata kama alikuwa mbunge na mpiganaji mzuri sio kwamba akiingia humu ndio atakuwa na hoja ambazo azipingiki, aje na hoja na awe tayari mkupingwa kwa hoja
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Omutwale, sidhani kama ulikuwa na sababu ya kuja na matarumbeta kwa new member kama tuko wenye harusi pale kipleft cha Impala hotel!!!

    Nina wasiwasi na hizi campaign za chinichini hapa.... tutasikia mpaka wabunge wote wanaingia na entourage humu ...akija apige hodi na si kupigiwa hodi

    Waitu anyway!!!
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hahaaa umenikumbusha jamaa fulani alienda soma majuu kwa myaka miwili, alipo rudi anafika airpoti, akakuta kaandaliwa msafara hadi wa matarumbeta! jamaa alinitonya kwamba alijisikia vibaya hadi shati lililowa jasho ghafla!

    Lwakatare karibu, ila huyu aliyeleta matarumbeta mhhh..
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakuu kujipigia matarumbeta inaruhusiwa na hata kujifagilia...Karibu Mh Lwakatare!
     
  19. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona muheshimiwa kimya.....Omutwale Vipi muheshimiwa kapatwa na miguu baridi nini??
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nina hakika alifika hapa jukwaani jana.

    Kwa leo na siku 2-3 zinazokuja natumaini atakuwa busy kujiandaa na safari ya kwenda BK kupata ushauri wa wananchi juu ya nini afanye na nini kifuate.

    Wananchi watampa majibu juu ya kwa nini ahame CUF, na wanataka ahamie chama gani.
     
Loading...