Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Wenje ukitua dar NI PM NIKUPE"" KITOCHI"" umenifurahisha sana leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Dah jamaa noma afai kabisa nafikiri kichwa chake kimoja ni waziri mkuu na makamu wa rais
    mh pinda swala la kuandamana we sahau hata leo hii saa yoyote tukitoka hapa tukikubaliana
    unakutana na sisi barabarani,,,hivi nyie mnajidanganya na vimgao vya ajabu ajabu jamani
    mi nasemaje maandamano atuachi ngo na kama amuamini subirini tumalize hivi vikao vyenu
    mkitaka tuache haya maandamano kitu kimoja tu rahis

    CAG AMETANGAZA UCHAFU WA HALMMASHAURI ZAIDI YA KUMI NA NILITEGEMA MH MKUCHIKA
    ANGEKUJA KUTUAMBIA AMEWAWASHA WANGAPI NA WANGAPI WAKO SEGEREA LEO MNAKAA KUJADILI
    UPUUZI WA MAANDAMANO NANI KAKWAMBIA WATIENI ADABU WALE WACHAFU MUONE KAMA TUTINGIA
    KWENYE MAANDAMANO NANI ANATAKA KUACHA KUKAA NA WAKE ZAO ...NAKWAMBIAJE WAZIRI MKUU
    HIYO HOJA ONDOA KABISA

    NIMENUKUU

    AAAHAAA KAMA UKITUA DAR NI PM NIKUPE HATA ""KITOCHI""""
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    kulinda mila na desturi ya wachaga
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    weraweraaaaa
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kasemaje wenje....
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ndiyo unapata tofauti ya wasomi waliohangaika darasani kujibu assignments, quiz, group discussion and examinations.Wabunge wengi wa Magamba wamefaulu kwa kutumia unauthorized material in answering qns.Matokeo yake leo hawawezi kusoma mambo muhimu between the lines na hivyo kushindwa kufanya competitive contributions in bunge sessions.Magamba hawana wabunge wa mihuri tu.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dah! jamaa co masikhara mimi nilikuta tu sehemu ya mwisho ya michango yake bungeni alipokuwa anaelezea uozo wa watu wa mali asili kuhusu uvuvi wa kutumia nyavu ndogo na kuwakamata akina mama wachuuzi wa samaki sokoni.....yuko fit sana yule jamaa!
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha kweli anastahili kitochi.. tena ile yenye kilemba bana
     
  8. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hiyo imekaa sawa. Magamba na mawaziri wao wanafikiri bado watu wote wanaweza kumpigia magoti waziri mkuu . sasa hivi ni kucheza na hoja , umeshidwa kaa pembeni. Timiza wajibu wenu kama wenje alivyowataka mfanye halafu maandamano bye bye.
     
  9. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mheshimiwa bonge la jembe,nimemsikia leo bungeni akichangian hoja ya makadilio ya bajeti ya Ofisi ya waziri mkuu,kweli nikaamini Chadema kuna vichwa ambaavyo tathimini yangu inanituma kuamini kuwa,kicha cha Wenje ni sawa na namba chungu tele ya wabunge wa CCM.
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamaa nilimsikiliza mwanzo mwisho yaani ni balaa! katema cheche za uhakika na ni mzungumzaji mzuri mwenye points zenye uhakika with full of confidence, ee bwana we acha tu!
     
  11. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    iMEKAAA SAWA
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nampata huyo jamaa siyo mchezo
     
  13. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pdidy hii terminology ya "kitochi" umetoa wapi? Huenda tuna common background!
     
  15. 2

    2simamesote Senior Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo mbunge,ulimckia mdee alipomtolea uvivu mkiti? Na nukuu 'acha kuyumbisha kiti,ucfuate ushabiki'
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    huyo alinifanya niagize shampeni isiyo na kilevi pale tankibovu kwa kweli walikuwa wapi ??
     
  17. P

    Patflax jr Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    In this world nothng better than been faithful. Team ye2 CDM imekamilika
     
  18. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na sio wenje tu, hii Tanzania siyo ya kipumbavu ni tutauwasha moto 2015 patachimbika.
     
  19. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli kijana yuko vizuri alitoa mchango wa ukweli ukiambatana na quotations kibao. Yeye na machali jana walinikosha sana.
     
Loading...