Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Waziri mkuu unalijua hili? Kodi ya duka moja kwa uzoaji takataka kwa mwezi ni 60,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indian, Oct 29, 2012.

  1. Indian

    Indian JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Nchi hii nani anapanga sheria hii? Jee maandamano yataisha au ndo mwanzo? Wananchi kama watafunga maduka watafanya kazi gani? Waulize watendaji wako mtaa wa mchikichini? Hawa sii ndio viongozi wanaomchafulia rais wetu mpendwa kazi zake na wananchi wanazidi kumuona mbaya? Au haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania?
     

    Attached Files:

  2. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    presentation haijatulia.sijaelewa unachotaka tuelewe
     
  3. Indian

    Indian JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ilikua ni katika haraka haraka, kuna kampuni iliyopewa tenda ya uzoaji taka kariakoo manispaa ya ilaa( MOTO INVESTMENT) inayokusanya takataka mtaa wa agrey maduka ya wauza simu imepandisha kodi kutoka 5000 mpaka 60000 kwa mwezi, hao unaowaona hapo kwenye picha ni wamiliki wa maduka hayo ya simu mtaa wa agrey wanalalamika kwa mwenyekiti wa mtaa.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    60,000/- mimi naona kidogo sana iwe 150,000/- ili wananchi waamke wauondoe huu utawala dhalimu unaowanyonya! wakija wawekezaji wengine hawalipi kodi wengine wanapewa grace period sikumbuki miaka mingapi bila kodi sasa sisi unatuambia tulipe ushuru 60,000 kuzoa taka mzigo huu unamuangikia mwananchi maada mwenye duka ataongeza bei ya bidhaa ili kufidia hii kodi! tuamkeni!!
     
  5. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,822
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Na nyie wa kariakoo mmezidi uchafu,hiyo 60,000/-, mbona ndogo,inatakiwa kilo ya taka iwe bei hiyo,mbona frem mnalipa milioni 2,kwa mwezi na hamlalamiki?.
     
Loading...