Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh waziri mkuu embu paka rangi nyumba ya wazazi wetu bana inatutia aibu ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    MH WAZIRI MKUU EMBU KAPIGE RANGI NYUMBA BANA USITUMIE UCHAKAVU WA NYUMBA YA WAZAZI WETU UKIONDOKA UDAI UKUCHUKUA KITU SIO SOLN BANA WENGINE TUNAPATA KIDOGO TUNATENGENEZA KWETU KIJIJINI NINI WEWE BANA
    MH WAZAZI WA WAZIRI MKUU PINDA BABA NA MAMA MIZENGO WAKIPIGA PICHA YA PAMOJA NA MH ENG MATOMATO

    [​IMG]
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akipaka rangi haita fanana na nyumba ya mkulima.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni mwaka mmoja tu umepita tangu uchaguzi mkuu ufanyike, wangekusanya makaratasi ya matangazo ya kampeni yangetosha kubandika kuta hizo kna kuonekana kama mpya na kutangaza uccm
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    amefanana na maza wake
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una maanisha nini? umetuacha njia panda.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkulima wa wawapi huyu tapeli tu anatetea lakimbili kama amezaliwa masakimajuzi nimeshtuka kweli ati anasema maisha yake mengi kalia ikulu tangu akiwa mdogo sasa ukulima na ikulu wapi na wapi
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni kweli watu wanavyo sema mkiishi pamoja kwa muda mrefu huwa mnafanana sura.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa mnaweza kumuona wa maana kumbe anaishit familia yake mi nimeona wakurugenzi jamani wengi tu dar

    mamanager ukienda vijijini kwao unaweza funga macho ni aibu kabisa angekuwa tanga ningemuwelewa kwa nini apendezeshi sasa sijui anasemaje huko kwao..pinda chukua ushauri weka hata magazeti basi
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Delegate uko wapi tuambia,je hizi sura zina fanana na wa Amerika weusi?Tupe jibu haraka.
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Au huyu jamaa ni mwanga nn, utadhani wale matajiri uchwala wa mtaani wanaoenda kwa waganga na kupewa pesa za mazingaombwe kisha marufuku kuvaa viatu.!
     
Loading...