Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Waziri Masha HAJUI idadi ya magereza Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by newmzalendo, Jun 9, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh!waziri wa wizara ya mambo ya ndani, Mr. Masha amesema "Sijui idadi ya magereza off my head", leo at 07:47 katika 'Power Breakfast' kipindi cha asubuhi cha Clouds FM.

    Waziri ameulizwa Tanzania ina idadi ya magereza mangapi amesema hajui, sasa waziri mwenye mamlaka juu ya magereza hajui ana magereza mangapi, Angekuwa mzee wa masamaki na vitoweo, Mh. Magufuli ......... ungepata full data.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Halafu Radio hiyo ndiyo inaonekana kuilamba serikali ya CCM na viongozi wake!!! kwa nini mtangazaji hakujua tangu mwanzo kama mtu huyo ni impostor tu?
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :) what do u mean by imposter?do u mean aliyekuwa anahojiwa siyo waziri masha?
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nami nimemsikia. Hajui idadi ya Magereza tulio nayo nchi hii! Haya mambo ya takwimu anayajua Mh Dr Magufuli tu. Akishateuliwa anaisoma haraka wizara yake, majukumu yake mapya na nini anatakiwa kufanya, kuboresha, kurekebisha na kuanzisha kama kitamsaidia kiutendaji. Mawaziri wengine wapowapo tu, mtu kapata kazi sio kazi imepata mtu!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    By impostor I mean siyo real -- anaweza akawa waziri wa ndani, lakini vitendo na maneno yake haya-reflect sifa za yeye kuwa na kazi hiyo. Kwa maana nyingine hafai kabisa kuwa na wadhifa huo. Tulishajadili humu ndani kwa kirefu kwa nini alipewa wadhifa huo.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Na mimi pia nimemsikia, tusimlaumu sana kwenye masuala ya data, naamini sio tu hajui idadi ya magereza, pia atakuwa hajui idadi ya vtuo vya polisi, idadi ya askari au vifaa, hayo ni mambo ya data.

    Kwa maoni yangu, waziri wa mambo ya ndani kutojua idadi ya magereza nchini ambayo yako chini yake, sio tuu ni udhaifu ila pia ni aibu.

    Naamini kuwa jana tuu alipoalikwa Power Breakfast, atakuwa aliwadokeza wakuu wa idara zilizo chini yake wamsikilize bosi wao ama atakaipaisha wizara yake, ama atakavyoizamisha, hivyo mkuu wa jeshi la magereza ameusikia mchemsho wa bosi wake, by now atakuwa tayari ameshamtumia japo text kutaja idadi ya magareza na ataitaja kabla kipindi hakijaisha.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bado yupo Clouds. Anaongea kama IGP Mwema sio Waziri Masha.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Clouds watampamba Masha , watampa nafasi, wampetipeti,watajitahidi kumfanya aonekane Kiongozi, kifupi huyu ni kimeo, hafai, kashindwa kabisa kuongoza taifa hili kama Waziri
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amenitia kichefuchefu sana asubuhi hii...
     
  10. b

    bob giza JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri ya nyie mliosikiliza mi leo hata sikufungulia that station baada ya kujua masha yupo hewani...vuuumbi ningekohoa bure tuu!!can u imagine minister mzima wa mambo ya ndani hajui ana magereza mangapi..mama yangu wee Tanzania
     
  11. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sijaamini...nimesikia I was shocked....angekuwa Magufuli mpaka idadi ya askari angekuambia
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mimi simfagilii Masha kwa kawaida.

    Lakini katika hili mlitegemea ajue iddi ya Magereza off the top of his head? This is a bit unfair. Kama angekuwa kaulizwa swali bungeni, swali ambalo angekuwa na muda wa kulifanyia research, halafu akashindwa kulijibu, ningeweza kuelewa mshangao wa watu.

    Ukitegemea waziri ajue details zote hizi utategemea nini tena? Ajue vituo vyote vya uhamiaji, polisi etc? Akiwa ana focus kwenye hizi details ataweza kufocus kwenye the big and strategic picture?

    Kuna habari moja ya mzaha inasimulia Albert Einstein aliulizwa namba yake ya simu, akajibu ngoja niiangalie, watu wakamshangaa wewe Einstein mtu unajua mambo ya relativity magumu sana, halafu unashindwa kukumbuka namba yako ya simu tu? Akajibu "I never remember something I can look up easily". Sina hakika kama hii habari ni ya kweli au ni "urban legend" tu, lakini punch line yake ina make sense.

    Labda Waziri Masha kaona hakuna haja ya kutembea na exact statistics kichwani wakati zinaweza kupatikana kirahisi tu, na badala ya kutembea na statistics kichwani, hiyo memory space inaweza kutumiwa vizuri kama itachukua some grand plan.

    Sasa kama mngesema hajui jibu la kitu strategic, kwa mfano jinsi gani ya kukabili magonjwa magerezani, hapo ningeona kuna issue.
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shame not only to masha but also to KIkwete aliye mteua na shame pia kwa wapigakura wa mwanza sijui nyamagana sijui wapi watajiju.

    Katika serikali ya sasa ya Tanzania waziri anayestahili kuwa waziri ni Dr John Pombe Magufuli tu wengine wote ni vimeo.
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha porojo na wewe mbona magufuli anaweza kazi hiyo? Usimtetee sema masha ni kilaza kama alivyo kawambwa na wengine wengi tu.
     
  15. Mgoneke

    Mgoneke Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonesha jinsi gani viongozi wetu hawapo serious katika kazi,ndo huyo huyo amesema huwa natembelea magereza yote nchini,aliulizwa pia ni magereza mangapi mapya yamejengwa?Alichojibu ni "Kila mwaka tunajenga gereza jipya",ila hakujibu ni mangapi ni yapo sehemu gani hajui........sasa huyo ni kiongozi kweli aliyebeba dhamana ya USALAMA WA WANANCHI NA MALI ZAO?
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inavyoonekana kwa Masha Mambo ya Ndani ni Polisi tu.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Then huyo anafaa zaidi kuwa clerk.

    The Nobel laureate CALTECH physicist Dr. Murray Gell-Mann was asked if he knew the then newest subatomic particle.

    His reply was he might as well have been a botanist if he had to remember so many odd names and odd particles. What he was getting at is that he was more interested in the deeper nature of subatomic particles than mere accounting.

    If Masha will give me the same answer I will understand. In the quest to grasp the finer details of every pixel, one may easily lose sight of the big picture.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Magufuli anajua kila detail ya Wizara yake? Kati yangu mimi ninayekubali kwamba Waziri hawezi kuwa na details zote za wizara yake, na wewe unayemsifia Magufuli kwamba anajua kila kitu nani analeta porojo hapa?

    Tatizo watu wana confuse kuwa versed katika detail na utendaji, the two need not go together.Unaweza ukawa una detail zote lakini huna utendaji, na unaweza kuwa mtendaji unaye delegate kazi za number crunching kwa watu.

    Huyo Nyerere mwenyewe mnaye m revere alikuwa anatoa hotuba zake live, huku akitoa statistics ambazo hana uhakika nazo, anaomba confirmation kutoka kwa watu wa administration yake, kwa sababu anajua mtu yeyote mwenye akili hawezi kumtegemea yeye kujua intricate details zote za nchi, it is just unrealistic.

    Masha anasemeka sana, lakini kama mnataka kumsema msimseme kwa hili. Mtaonekana wazushi tu.

    Take it from a known nitpicker.
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dual Citizenship hana jibu la maana. Mchakato unaendelea
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dhamira yake kuu katika kwenda kwenye kipindi kile pale kumbe ilikua Kutangaza nia, aaaah clouds bana.
    ninaaamini huyu ni moja ya mawaziri wa hovyo hovyo katika baraza la mawaziri.
     
Loading...