Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh!Wanawake. . . . Hii nayo nini??!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 30, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Asilimia 95 ya wanawake walioko kwenye ndoa na mahusiano hawafiki kilele wakati wa tendo la ndoa,lakini robo tatu ya asilimia hiyo hawajui kama mwanamke naye hufika kilele!Wakati huohuo asilimia 85 ya wanawake walioko kwenye ndoa ama wameshaenda kwa mganga kupewa dawa za kuwafanya waume zao wawapende au wanatafuta waganga hao ili kupata dawa.Lakini asilimia 80 ya wanawake walioko kwenye ndoa/uhusiano wanafujwa(abuse)kwenye ndoa au uhusiano.Lakini ni asilimia 98 ya wanawake wote hawako tayari kuishi bila waume.Na asilimia 6 ya wanawake walioko kwenye ndoa hufa kila mwaka kutokana na matatizo ya kindoa!. . . . . .Wanawake mna matatizo gani?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nitarudi baadae.,..
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Wanamalizia ajenda ya asubuhi wanakuja kukujibu
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Reference inahitajika tafadhali
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    What different does it make?
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ihi hali ya hewa ya dar apakuch leo
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    They better hury. . . . . . .
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Inaonekana kuna baridi kama rock city?
     
  9. vena

    vena JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi takwimu kwakeri sijui chanzo chake ni kipi...ira nataka kupekua kwenye mafairi yangu ya wizara ya mahusioano na mapenzi, nafikiri ni ile sensa ya zamani za kare kabra sijakuwa wazir....
     
  10. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Which study came up with the statistics you have presented? That is, I need to scan through the document to authenticate the figures you have given.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Subiri una haraka gani? kwani hii hali ya hewa hujaipenda? subiri wafike kileleni kwanza wanakuja kumwaga data
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kama hili ni swali au ni jibu. Na kama ni swali sijui kama ni sahihi kuwauliza wanawake, au wewe ulitaka wajifikishe kileleni wao wenyewe?

    Hili ni kosa la wanaume wasiojua ku-do ipasavyo. Kama ulitaka kumalizia mada yako kwa swali ungeuliza hivi; wanaume mna matatizo gani?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Dr benson banna
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Wa kwanza keshaafika si umemuona? hio cha mtoto wanakuja walimu wake
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Authenticate has nothing to do with this,just answer my question coz this come from me!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mwana Mtoka Pabaya,huna haja ya kujaa gesi,hebu soma thread vizuri utajua sababu ya swali langu.Am afraid your name may afect you!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na hii hali ya hewa...jukwaa lazima litasheheni leo...nipe muda...naja!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Inaonekana ana hasira ya kutofikishwa huyo!Na hiyo ID yake mh!
     
  20. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ni bana siendelei tena kuchangia uzi huu, bana is another gamba.
     
Loading...