Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Vuai Nahodha nini nafasi yake baada ya Uchaguzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Jul 13, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama CCM ikichukua Zanzibar, Mh. Nahodha hawezi kuwa Waziri Kiongozi. Je ni nafasi gani atapewa?

    1. Naibu Waziri wa Mambo ya Nje?

    2. Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano?

    3. Waziri ndani ya SMZ?

    4. Katibu Mkuu CCM?

    5. Katibu Mwenezi CCM

    6. ????
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Utamaduni wa kupenda madaraka sijui utakwisha lini TZ, hivi akitulia kijijini kwake akafanya miradi yake na kufaidi pension yake kuna ubaya gani?
    Mimi ningependa apumzike awaache wengine nao watengeneze CV
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hakuna ulevi mbaya kama ulevi wa madaraka(ya kisiasa),utakuta mtu alikuwa hajulikaniki,lakini baada ya kupata tu hayo madaraka kuacia inakuwa nongwa,angalia wabunge kelele kila siku za kutaka wabakie kuwa wabunge,akina Makweta,Ngombale,Mungai,Malechera.
    Kama kuacha madaraka angeacha Dr Shein na Bilali lakini wapi ,wanataka wasikike wao na watoto wao,anagalia watoto wao akina Hussein Mwinyi,Ridhiwani,Vita Kawawa,Januari Makamba.
    Zamani nilikuwa nawacheka Wakenya ambao watoto wao walikuwa wanarithi ubunge kutoka kwa baba zao utafikiri watoto wa kichifu lakini


    sasa ndio tunayaona Tanzania.Wengi wao hawana uwezo mbali ya kuwatumia wazazi wao walio kwenye madaraka.
    AHERI YA ULEVI WA GONGO KULIKO ULEVI WA MADARAKA
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusitumie ujuzi na uzoefu wake kuendeleza mbele maendeleo yetu? Vijana wapya wa dot com hawana uzoefu na wana tamaa sana, harakaharaka anataka gari, nyumba, shamba katika miaka miwili tu ya kazi. Acha tufaidi busara za wazoefu. Alifanya vizuri sana kipindi chake zenj.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwakuwaameshafikiakuwawazirikiongozihawezi kupewamadaraka yoyote yale ndani ya Zenji zaidi a kuwa Rais wa visiwa hivyo au kupewa uwaziri mkuu bara au zaidi ya hapo.

    Na kama atakosa vote atabaki kama mwakilishi wa kawaida kama alivyo Mzee Malecela au Lowassa.

    Safari hii ameinamua kugombea mjini katika jimbo la mwanakwelekwe
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Akirudi kijijini atachaka kama mangula.
     
  7. M

    MJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani EPA, Richmond, Meremeta nk. zilifaywa na vijana? Uzoefu ndiyo kitu gani, Masha alikuwa na uzoeu gani wa uongozi kumzidi Kagasheki?Msiwaonee vijana pia wanadeserve kuishi maisha mazuri iwapo tu mifumo inaruhusu kupata vitu hivyo. Mimi sijawahi kukwapua hela ya mtu baada ya kuhitimu lakini nimejitahidi nimepata hivyo wengine pia watatamani wafike hapo. Lakini siyo wabanwe kwenye ushenzi wa TGS D wazee wakwapue mseme vijana wana tamaa. Kwani mshahara wa professionals kwa nchi zetu za kiafrika wakilipwa watz watashindwa kupata hayo mpaka mtu aende Botswana au South ndiyo tuone anaweza kuwa na vitu hivyo.

    Vuai kaingia madarakani katika umri mdogo sana. Kustaafu sasa hivi ni matumizi mabaya ya nguvukazi. Kweli hii ni Changamoto inayotokana na kuanzia juu "He is a victim of his own success"
     
  8. dengeru

    dengeru Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa hakuna kazi inayomfaa nahodha,iwe bara au visiwani.maana pinda lazima aendelee kuwa waziri mkuu,na nahodha hawezi kupewa aendelee tena na uwaziri kiongozi maana atakuwa kikwazo kwa dr shain..na hawezikushuhwa madaraka kwa kupewa uwaziri wowote ule zaidi ya uwaziri kiongozi..du kazi ipo hapo.ila sitashangaa akiendelea na uwaziri kiongozi
     
Loading...