Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh!Unabahati hata mume wangu sijawahi mpa hivyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dazipozi, Jan 19, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ni kijana mwenye kazi nzuri sana.Unaishi na Mkeo ambapo mungu amewajaalia kupata mtt mmoja wa kike.Siku za hivi karibuni mlitembelewa na jamaa mmoja ambaye mkeo alimtambulisha kwako kama kaka yake yaani mtt wa shangazi yake aliyekuwa masomoni.Ukampokea vzr sana,mkabdilishana hadi namba ya simu siku mbili baada ya jamaa kuondoka ya huyo jamaa ukahisi kama mkeo anatoka nje ya ndoa lakini ukawa hujui ni nani.Siku ukaamua kuikagua simu yake na kuanza kusoma msg ambapo ulishanga kukuta msg zifatazo;
    Inbox:Yaani mpenzi wewe ni mkali sana,unaju jana ulinipagawisha hadi sasa sina hamu kabisa,siyo siri unayaweza
    Outbox:Kweli?Mh!Basi unabahati sana,hata mume wangu sijahi kumpa hivyo,na kesho tena,Mx
     
  2. S

    SI RIZKI Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni wapi?
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani alimpa kipi chaajabu? Au t...g!?
     
  4. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuzimu
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe ukitoa tigo ndo k20cha ajabu,Mx
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unasubiri siku mkiwa mnajiandaa kupeana haki unamwambia "mpenzi/mke wangu naomba leo unipe kama ulivyompa kaka yako siku fulani".
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    nafikiri kuna watu wana overate sana hizi title za'
    mke' na 'mume'

    mtu kama unamjua vizuri huwezi shangaa matendo yake

    regardless ameoa/olewa au bado
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa je? Vingine vyoote ni vya kawaida!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,919
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    siwaamini cousins sababu ninaye cousin hata nikimpigia simu sasa hivi she is at my service..cousinz..damn
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa si mahali pangu. Nosense
     
  11. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo lazima jicho limtoke nakwambia,nakujichekesha kwa wingi,Mx
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hebu anza mwanzo?Mx
     
  13. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeitwa au umbeya umekujaa mtoto wakike,Mx
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha ngoja nijaribu kula Tigo,Mx
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    binamu nyama ya hamu,Mx
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mifano mingine jamani haifai,nimepata mgeni wa aina hiyo,sijui nikamtimue?
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,919
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    dah unaweza kunogewa usioe na uwe na wivu hata kwa mme wake.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mara ujipe presha za bure kumbe hana hata tatizo mgeni wa watu.
     
  19. m

    masewa Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakumanisha kama hajawahi kumpa mumewe hayo ni maneno ya kawaida kwa wanaume na wanawake waroho eti sijawahi kumbe anasema hvo kwa kila mtu ili aonekane tu s/he is deep chezea wabongo
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    kwa mtogole.
     
Loading...