Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! Tutafika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jul 19, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kulingana na idadi ya abiria waliokuwa katika meli iliyozama kubadilikabadilika je idadi kamili ni ipi ikiwa meli yenyewe haina hata ofisi je idadi itapatikania wapi?au ndiyo mambo ya changa la macho?
     
Loading...